สอบถามเรื่องถ่ายของเหลว (น้ำมัน)

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Teddy_Tongko, 15 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Teddy_Tongko

Teddy_Tongko New Member Member

18
    0
    0
    หากต้องการถ่ายของเหลว (น้ำมัน) ทั้งคัน
    รถนีออน มีน้ำมันอะไรบ้างครับ (เครื่อง,เกียร์, พวงมาลัยพาวเวอร์, เบรค) มีมากกว่านี้หรือไม่
    แนะนำหน่อยได้ไหม ว่า ควรใช้ยี่ห้ออะไร
    และผ้าเบรค เวลาไปซื้อที่ร้าน ควรบอกว่าใช้ยี่ห้ออะไร รุ่นอะไรครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ :D

2. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้