บูชลูกยาง???

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย CaTTAROCK, 27 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    บูชลูกยางช่วง NV วิงโรด มนมีกี่จุดอ่าครับ

ตรงไหนมั่งครับ

ราคาแท้ - เทียม เท่าหร่ายเอ่ย

ค่าแรงทำประมาณเท่าไหร่อ่าครับ

ขอบคุณคร๊าบบบบบ

2. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    รอขอคำตอบด้วยคนนะคับอยากเปลี่ยนพวกบูชยางลูกหมากต่างๆช่วงล่างอยู่พอดีคับจะได้ตั้งเบิกได้ถูก:D:

3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ต้องให้ช่าง ยกรถ ตรวจสอบครับ ว่าส่วนไหน ต้องเปลี่ยน หรือยังไม่ต้องเปลี่ยน
    หรือถ้า มันขับแล้วดังกุ๊กกั๊ก ก็ จัดการได้เลยครับ(ส่วนตัวผม ราคาศูนย์แพงไปนิด)
    หาช่างเก่งๆ ราคาพอรับได้ก็ จัดไปเลยครับ:D:D
    ส่วนราคาอะไหร่ แท้ โทรเช็คศุนย์ นิสสันได้ทุกศูนย์ครับ
    ส่วนอะไหร่เทียม หรือเทียบเท่า ก็ใช้ได้ครับ แต่ เลือกเกรดดีๆหน่อยครับ

ส่วนใหญ่ก็จะซ่อมตามอาการครับ
    บูท ลูกหมาก แร๊ก
    บูท ปีกนก นอก และใน
    บูท โช๊ค
    ยางกันฝุ่นต่างๆ
    นอกนั้นไม่มีอะไรมากครับ

4. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    หักคอเพื่อนทำฟรี ดีที่สุดหาอะหลั่ยเอง

แต่มานจะซ่อมดีไม๊น๊อ เหอๆ ขอบคุงก๊าบ

5. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    เป้นวิธีที่ดีมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้