จะยกช่วงล่าง SkyLine ให้ เจ้า A31 ต้องทำไงบ้างครับ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย popcolor, 9 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. popcolor

popcolor New Member Member

23
    1
    0
    ผมรบกวนถานพี่ๆ หน่อยครับ ว่าจะยกช่วงล่างสกาย ใส่ cefiro ต้องทำอะไรมั่ง-แปลงอะไรมั่งอะครับพี่ เออ...หน้า-หลังเลยน่ะครับ... รบกวนด้วยน่ะครับ:)

2. chop

chop New Member Member

50
    1
    0
    ข้างหลังยกเเพใส่ได้เลยครับ ข้างหน้าไม่จำเป็น

3. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    ข้างหน้าใช้ได้ตัวจาน กับ คาลิปเปอร์

4. note cefiro

note cefiro New Member Member

156
    9
    0
    ตอบกันหมดละ ใช่เลย

*แพอย่าซื้อมาผิดรุ่นหละเดียวจะเยื้องใส่มะได้

5. popcolor

23
    1
    0
    ขอบคุณครับผมที่ให้คำแนะนำ..แล้วที่ว่ามันจะผิดรุ่นอ่ะมันเป็นรุ่นไหนมั่งครับจะได้จำไว้...พอดีซื้อมาแล้วครับ ทั้งแพล่างเลยครับ+ดุมดิสปั๊มหน้า+โช๊คหลัง 2 ต้น 12,000 บาทครับ ผมก็ไม่รู้ว่ามันแพงไปเปล่าน่ะ

6. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ซิ้อที่ไหนหรอ ครับ

7. popcolor

23
    1
    0
    ผมซื้อแถวบางนา กม. 4 อ่ะครับ เป็นร้านเชียงกงครับ

8. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    ได้ของครบอย่างนี้ไม่แพงแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้