ไฟหน้า lev ใส่กับ 96 ได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย prueck, 25 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. prueck

prueck New Member Member

138
    17
    0
    ตามหัวข้อเลยครับ ไฟหน้าของ LEV ใส่กับ 96 ได้มั้ยครับพี่
    พอดีรถผม ไฟหน้าขามันหัก ว่าจะเปลี้ยนใหม่ ทั้งสองดวงเลย
    ของแท้มือสอง ดีกว่า ของไต้หวัน หรือเปล่าครับ
    แล้วของแท้มือสองมีวิธีดูอย่างไรว่าเป็นของแท้อะครับ
    กลัวถูกหลอก ช่วยบอกวิธีดูให้หน่อยครับ

2. Top_EK_Songkhla

Top_EK_Songkhla Member Member

67
    8
    8
    ไฟหน้า Lev ใส่กับ 96 ไม่ได้ครับ ยกเว้นจะแปลงโฉม
    หน้าทั้งยวงครับ ส่วนประเด็นอื่นรอผู้เชี่ยวชาญท่านถัด
    ไปนะครับ

kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  3. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ใส่ไม่ได้ครับ แหลมไม่เท่ากัน
    ของแท้ตรงมุมโคมด้านล่างเขียนว่า honda stanley ของไต้หวันไม่มี ครับ เท่าที่เคยเห็นคนใส่ก็เข้ารูปปกตินะครับ
    ของแท้มือสองถ้าได้สภาพแจ่มๆ ก็ ok ครับ
    ถ้าขาหักซ่อมเอาก็ได้ครับ เชื่อมได้ ร้านซ่อมกันชนทั่วไป

kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  4. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ใส่ไม่ได้ครับ เว้นแต่จะแปลงโฉมเป็นปี 99 - 2000 ก็ต้องมีอุปกรณ์อีกชุดใหญ่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2008
  5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ไม่ได้ครับ

6. prueck

prueck New Member Member

138
    17
    0
    ขอบคุณครับ พี่ น้อง ทุกคนครับ

7. Poppi_EK

Poppi_EK New Member Member

84
    9
    0
    แปลงหน้า Lev ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ เปลี่ยนไหนมั้งอ่ะครับ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้