ขอบประตูสีดำหาซื้อได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย WoRsLy, 29 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WoRsLy

WoRsLy Member Member

42
    1
    8
    ขอบประตูสีดำหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ แล้วราคามันประมาณเท่าไร

เคยเห็นมีเป็นแบบสติกเกอร์ด้วย ไม่ทราบว่าจะหาซื้อได้จากที่ไหนครับราคาเท่าไร เเนะนำด้วยครับ

ขอบคุณมากค้าบบบบบบ:D:D:D

2. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    upppppppppppppppppp อยากได้ด้วย แบบติกเกอร์ก่ดีครับ ไม่รู้จะเอาติกเกอร์ยี้ห้อไรมาติดงะ กลัวมันละลาย

3. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    สติ๊กเกอร์ ดำด้าน 3M ครับ

ก่อนติด ก็ลองดูตัวอย่างคันอื่นก่อนก็ได้ครับ

จะได้เนียน ๆ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    3 M เลยครับทนนาน

5. ae ek

ae ek New Member Member

46
    6
    0
    ไปแดงสติกเกอร์เลยครับ เนียน ทน สีรถไปก่อนสติกเกอร์ครับ

6. ยกเบียร์มาสักลัง รับรองสวยเนียนแน่ ๆ คนแถวนี้ ๆ นี้แหล่ะ 555+

7. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    มือสองต้องดูสภาพด้วยนะครับ บางทีติดสติ๊กเกอร์แล้ว สวยกว่า

8. WoRsLy

WoRsLy Member Member

42
    1
    8
    เวลาแปะ ต้องถอดออกมาก่อนไหมคับ

แล้วคุณ ชอลิ้วเฮียง อยู่แถวไหนอ่ะคับ

9. nu_tspc

nu_tspc New Member Member

75
    7
    0
    ขอคำแนะในการติดสติกเกอร์ด้วยสิครับ

10. supernim

supernim Guest

0
    0
    0
    ร้าน art sticker แถวสายไหม ราคา 600 บาท เนียนๆคร้าบ...เพิ่งไปทำมา

11. wee_ek

wee_ek New Member Member

59
    4
    0
    หุหุ พลาดไปแล้ว ผม ขัดเงาๆๆ ออกกระจาย รองพิ้น ด้วย สีกระป๋อง ไพแร็ก แล้ว ดำด้าน สาดโลดดดด เคลือบ ด้วยน้ำยาเคลือบ พลาสติก ที่ใช้ขัดพวกเครื่องหนังในรถ เคลือบเสร็จ ตากแดด ไว้ 1 ชั่วโมง เนียน เหมือนกันนะ

แอบมาดูด้วย เผื่อเอา ไปทำสติ๊กเกอร์ บ้าง ครับ คริคริ

12. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    หน้าตา มมันเป็นยังไง เหรอคับ ที่กำลัง พูดถึงกันน่ะ ขอดูหน่อยจิคับ

13. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ใช้สติกเกอร์เหมือนกัน เป็นแบบยืดได้นิดหน่อยไม่รู้ยี่ห้ออะไร แปะแล้วเนียดี แต่ดันซื้อ มาแค่ 2 เมตร คิวด้านปนแปะไม่พอ ส่วนด้านล้างสบายมาก ตัวสติกเกอร์หน้ากว้างประมาณ 60 เซ็น ความยาวควรซื้อยาวประมาณ 3 เมตรหรือมากกว่า ราคาเมตร ละ 80 บาท

ปล. ยาว 3 เมตร กว้าง 60 เซ็น แปะได้หลายคัน

So_EK ถูกใจสิ่งนี้
  14. 565655

565655 Guest

0
    0
    0
    ช่วย

หาสติกเกอร์มาครับผมแปะให้รถผมก็ติดอยู่
    นวมิน82ครับ081-0073090ฟรี

15. 4848

4848 New Member Member

600
    2
    0
    เบิกของใหม่ที่ศูนย์ประมาณ2พันกว่าครับ ผมพึ่งจะเปลี่ยนมา

16. p_e_n_g

p_e_n_g New Member Member

23
    3
    0
    ทั้งหมดเลยรึป่าวคับ 6 ชิ้น เลยมั้ยคับ 2 พันกว่าอ่ะ

17. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    เบิกใหม่เป็นสี เงิน หรือ สีดำอ่ะครับ

18. 4848

4848 New Member Member

600
    2
    0
    สงสัยผมจะเข้าใจผิดแล้วละครับ ผมเปลี่ยนมา 4ชิ้นคงเป็นเสาประตู (Pillar) ขอโทษด้วยนะครับ

19. poramate

poramate New Member Member

62
    5
    0
    อยากรู้เหมือนกันคราบที่พูดถึงกันอยู่อะ มันคืออะไรหรือคราบ
    วอนผู้รู้ช่วยลงรูปใหดูหน่อยนะคราบ ขอบคุณคราบ

20. mosquito

mosquito Member Member

39
    4
    8
    คับอยากเห็นเหมือนกันคับนึกไม่ออกอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้