เวฟ 125 ผมลงลูกโซนิค อยากทำกลับ ต้องทำไง????

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย pongza, 6 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongza

pongza New Member Member

249
    0
    0
    wave125 ...

น้องมันเอาไปยัดลูกโซนิคมา ...

ตอนนี้จะเอากลับมาใช้เอง ...

สตาร์ทไม่ไหว ...

เห็นมันบอกให้ตีปลอกใส่ลูกเดิม ...

ราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับ ...

ขอบคุณล่วงหน้า ...

2. tam_colo

tam_colo New Member Member

76
    1
    0
    ซื้อเสื้อใหม่1000เดียวคุ้มกว่าครับ ไม้งั้นก็ทำวาลว์โตไปเลยครับ1500เองแคมสูงด้วยนะรับรองง่าย

3. เซียนตุ่น

เซียนตุ่น New Member Member

12
    0
    0
    ก็เอาเสื้อไปตีปลอกลูกเดิมค่าตีปลอก+ลูกประมาณ1000แล้วก็หาของเดิมๆใส่ก็ไม่มีปัญหาแล้วคับ

4. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    แต่คงไม่เหมือนเดิมคับ การันตี

5. KUNG.SHOP

KUNG.SHOP New Member Member

6
    0
    0
    ซื้อ เครื่อง ใหม่ มา ยำใส่ดีกว่าคับ แน่นอน สุด แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้