อยากพาลูกรักไป ภูเก๊ต แต่ไม่ค่อยใว้ใจ ควรเชคอะไรบ้างคราบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pedmaster, 26 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pedmaster

pedmaster New Member Member

104
    0
    0
    พอดี กินเจ จะพี่ ศรีภรรยา ไปภูเก็ตอะครับ
    อยากตัวเชคว่าลูก จะพาไปไหวไหม ควรดูอะไรมั่งอะครับ

ปล. รถ ติดแก๊ส ซะด้วย หุหุ แต่คิดว่าอาจจะวิ่งน้ำมันไปครับ

ขอบคุณ ทุกความคิดเห็นด้วยนะครับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เซ็คระยะปกติ เรย ครับ ดูช่วง ล่าง กะ ดอกยางซะหน่อย ไม่น่ามีปัญหา
    ลูกชาย ผม วิ่ง ขึ้นเหนือมาหลายรอบ แร้ว ไม่เคยงอแง

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    หม้อน้ำ แบตเตอรี่ ลมยาง น้ำมันเครื่อง ผ้าเบรค ก็อะไรประมาณนี้อะครับ
    ส่วนรถติดแก๊ส ควรมั่นตั้งวาว์ลทุก 20000 โลนะครับ ขอให้เดินทางปลอดภัยครับ

4. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    สำรวจเส้นทางก่อนเดินทางให้ดีด้วยนะค้าบ..ไม่แน่ใจว่าฝนฟ้าเป็นงัยมั่ง..

5. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    อย่าลืมน้ำยาแอร์อีกอย่างครับ :):)

6. pedmaster

pedmaster New Member Member

104
    0
    0
    ขอบคุณมากคราบบบ

7. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    อยู่ภูเก็ตครับ มีไรให้ช่วยแหลือแนะนำ ติดต่อมาได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้