ขอถามหน่อยครับ ว่าเครื่องอาไรเนี่ย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BecoN, 26 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    ขอถามหน่อยครับ ว่าเครื่องอาไรเนี่ย พึ่งซื้อมา อยากทราบว่าเครื่องอะไร อยากทำโน่นทำนี่ แต่ไม่รู้เรื่องเครื่องยนต์
    ภาษาที่เรียกกัน รู้แค่ว่า รถเรามันเรียก ว่าR10 เพราะที่เต้นท์เค้าว่าเป็น SR20 turbo แต่เพลท บอก อีกอย่าง เลยงง
    มาถามผู้รู้ดีกว่า พึ่งสมัครสมาชิกเมื่อวานครับ อยากได้หน้าสกายไลน์มากเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กันยายน 2008
  2. BecoN

71
    0
    0
    รูปทำงัยวะ ลองแล้วไม่ขึ้น

3. BecoN

71
    0
    0

4. BecoN

71
    0
    0
    ดูจากซ้ายมือละกันคับ

5. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ++มองไม่ชัดครับ ถ้ามีโบ ก็คงเป็น ฝาขาว อเวเนีย ++

6. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ดู คล้ายๆ กะ ของ ตูน เลย อ่ะ

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อาราย เนียย

อันนี้ ต้อง ไป ดู ที่ คลับ ซันนี่ ไทยแลนด์ ละครับ

เครื่อง ฝาขาว เคยถามพี่ๆ คนโน่นนี้นั้นมาอีก ที มันใส่ใน
    อเวเนีย W10 W11
    และก็ อีกตัวนึงนี้มัน อยู่ในรุ่นอะไรสักอย่างนี้แหละครับ ผมไม่รู้เหมือนกัน ต้องถามพี่ป๊อปอะ

ส่วนเครื่องผม W11 อะครับ ไม่ค่อยแรงนะ ! ลองได้ แต่สงสัยนะหัวฉีดของคนอื่นๆ สีดำ แต่ของผม มันเกย์แน่นอน สีม่วงมาเลยยยย คร๊าป

8. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    โอ๊ะโย้โหยว........มีR10แรงๆเพิ่มอีก1คันแล้วครับ.........คือเดิมๆรุ่นR10จะเป็นเครื่อง1600ซีซีหัวฉีดรหัสเครื่องGA16ครับ....แต่คันนี้เปลี่ยนเครื่องมาเป็นSR20turbo...ก้อเลยไม่ตรงกับแผ่นเพลทสิครับ......เลขเครื่องดูตรงด้านหน้าระหว่างเสื้อสูบกะเสื้อเกียร์ง่ะครับ...ลองก้มมองดูครับว่าSR20หรือป่าว?เทอร์โบก็ดูตรงท่อไอเสียง่ะครับมีหอยติดมาด้วยมั้ย?.....เช็คเลขตัวรถและเครื่องให้ตรงกับเล่มทะเบียนด้วยนะครับ

9. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    หัวฉีดม่วง น่าจะเป็น ตัวใหม่แล้วนะ
    แต่ผมเคย หมุน หอย ดู
    ไหงมันยังไม่ลื่น เลย อ้า
    (อย่าคิดลึกนะ)
    อิอิ

10. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    หอย ไม่ลื่นก็ดีซิครับครับ ฉะ เพราะมันจะยังคับๆ ซิ่งๆไงพี่ แทงยากๆ :D

อะ ล้อเล่นครับพี่ 555+

11. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ค่อยๆ หมุนไปเรื่อยๆ เด๋วมันก็ลื่นเองแหล่ะพี่ฉะ อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้