มิตติ้งเดือนนี้มีวันที่เท่าไหร่อะครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย mz_oelvis, 2 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mz_oelvis

mz_oelvis New Member Member

10
    0
    0
    อยากรุ้ว่ามิตติ้งเดือนนี้มีวันที่เท่าไหร่
    พอดีไม่เคยได้ไปมาดูแต่รูป ครั้งนี้จะไปด้วยย

ขอบคุณมากครับ

2. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ตอบกันหน่อยครับ

3. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    ช่ายเลย ^^"

4. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    น่าจะเป็นเสาร์ที่ 13 นะครับ ตามกำหนดเดิม ยังไงรอหัวเรือใหญ่อีกทีครับ

5. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    คับ น่าจะเป็นเสาร์ 13 นี้คับ รอหัวเรือใหญ่เช่นกันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้