Daihatsu Club Race # 4 26/10/51

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย MIRADRAG, 16 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    Daihatsu Club Race สนามที่ 4 ประจำปี 2551 :cool:
    วันอาทิตย์ ที่ 26 ตุลาคม 2551
    สนามที่ 4 เปิดรับสมัครแล้วครับ ผู้สนใจลงชื่อได้แล้วครับ
    ค่าสมัครเหมือนเดิมครับ คันละ 1000 บาท ทั้ง 2 รุ่น(N/A และ Turbo):D

ข้อมูลเพิ่มเติม โทรสอบถามได้ครับ 081 3444544 เทพครับ

รายชื่อผู้สมัคร
    รุ่น Turbo
    1 เทพฤทธิ์ เทพ DWS
    2 แมนฤทธิ์ พี่แมน DWS
    3 รังสรรค์ สัน
    4 วรุณ หนุ่ม
    5 กิตติ พี่กิตติ
    6มุด
    7แม็กซ์
    8
    9
    10

รุ่น N/A
    1 ศุภเชษฐ์ เชษฐ์ (สระบุรี) P&C + DWS
    2 ธนชิต แจ็ค DWS
    3 คมสันต์ ต้น
    4 โอม
    5
    6
    7
    8
    9
    10กิตติ เชษฐ์ (อ้วน) MIRAONLY

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ตุลาคม 2008
  2. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    สนามนี้จัดไปครับ อย่าให้ขาด ^_^!
    (เทพขออนุญาตเข้าไปใส่ชื่อเลยนะ)

Emporio ถูกใจสิ่งนี้
  3. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    5 คันแว้วววว

จัดปายย อย่าให้เสียยครับบบ

4. MIRAONLY

MIRAONLY Member VIP

56
    1
    8
    สงสียสนามนี้ไม่ได้ไปแน่เลย ติดงานไม่รู้จะหาคนแทนได้ป่าว......................

5. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    สนามนี้ ยังมิคอนเฟิมคับ อิอิ ถ้าไปได้ไปแน่นอนครับ

6. Evil_keng

Evil_keng Member Member

68
    1
    8
    กรรมๆๆๆ ดันตรงกับวันไม่ว่าง เฮอๆๆ อยากๆๆๆ

ต้องขออภัยด้วยครับ ต้องไปทอดกฐิน กะที่บ้าน เศร้า T-T

7. rollinbabyoil

rollinbabyoil Member Member

48
    1
    8
    ลงด้วย รุ่นเทอร์โบ อีก1 ครับ

8. MIRADRAG

115
    3
    0
    ทำรถกันยังครับ ทำแต่เนิ่นๆนะ อิอิ

9. MIRADRAG

115
    3
    0
    ข่าวดี สำหรับ ชาว N/A สนามนี้ เชด อ้วน กับ พี่อาร์ต ว่าจะไม่ลงแข่ง เนื่องจากติดธุระครับ

10. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    อัพหน่อยๆๆๆ

หายไปไหนกันหมดค้าบ

11. MIRADRAG

115
    3
    0
    ลงน้อยจัง รอบนี้
    แถมทำไม่เสร็จทันแข่งอีกตั้งหลายคัน เฮ้อ....

12. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    จั้ม ไปดู แต่ !!!!! ไม่ลงนะครับ อิอิ

13. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    คว่ำครับ...T_T
    อวสานตัวจี๊ด.........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้