สาวก 4E โบ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย aesz, 5 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aesz

aesz New Member Member

25
    0
    0
    ตอนนี้ผมวาง 4E โบมาครับอยากได้คำแนะนำครับคืออยากบูส 1.5 ต้องทำอะไรบ้างครับตอนนี้เครื่องเดิม ๆ อยู่ขอบคุณนะครับ

2. mr. deen

mr. deen New Member Member

30
    0
    0
    1บาร์ก็ขับสนุกแล้วคับ
    น้ำมันต้องเหลือๆๆ
    จูนกล่องอะครับพี่
    หลายอย่างอะรอผู้รู้มาตอบดีกว่า

3. PonD ct9

PonD ct9 New Member Member

220
    4
    0
    อ้าว น้าเอ๋นี่นา วาง 4ebo แล้วหรอครับพี่

4. aesz

aesz New Member Member

25
    0
    0
    อุตส่าซุ่มมา....ครับผมเครื่องเดิมซี่แหง
    จริง ๆ แล้วก็ว่าจะเอาแค่บูสเดียวแหละ
    ยังไงช่วยให้คำแนะนำด้วยนะครับ
    เด็กใหม่ 4e โบอิอิ

5. plunk

plunk Member Privilege

122
    0
    16
    ใส่ อีเมเนจ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้