ถามหลอดไฟหน้า ES 04 หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Pong_Ek Ferio.., 29 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pong_Ek Ferio..

Pong_Ek Ferio.. New Member Member

4
    0
    0
    ถามนิดนะฮะ หลอดไฟหน้า ES'04 นี่มันอะไรอ่ะคับ HB4 รึป่าวคับ

แล้วไฟสูงนี่หลอดเดียวกันกับหลอดไฟหน้าใช่มั้ยฮะ ? คู่มือรถมันเป็นตัว 03 อ่ะฮะเลยไม่มีบอก ...

ขอบคุนครับ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 กันยายน 2008
  2. [M]oddy

[M]oddy New Member Member

24
    0
    0
    ไฟหน้าเป็น HB4 ครับส่วนไฟสูง ไม่ทราบเหมือนกันว่าขั้วเท่าไร แต่ไม่ใช่ HB4 แน่นอนครับ วานผู้รู้มาตอบเพิ่มเติมครับ

3. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ไฟสูงของ '04 คือ HB3 ฮับ

ลองดูที่ด้านหน้าโคมก้อด้ายครับ ตรงด้านหน้าอ่า มีบอกไว้

4. Pong_Ek Ferio..

Pong_Ek Ferio.. New Member Member

4
    0
    0
    เออเนอะ ลืมไปเลยคับ

ขอบคุนครับผม..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้