เดี๋ยวนี้ไป ซ้อมที่ใหนกันอะ

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย pukky, 23 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pukky

pukky New Member Member

23
    0
    0
    พอจะว่างมั่งแล้ว อยากไปเล่นด้วยจัง

2. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    -NITTO มีพื้นที่ให้เริ่มต้นเล่นกันกว้างๆ ทุกๆเสาร์4ของเดือนครับ (เริ่ม 28 ตุลาคม 2549)
    สถานที่ คือ สนามคลอง5 เวลาประมาณ เที่ยง - เย็น หรือจนรถDrag เต็ม
    สนใจนัดๆกันไปเล่นนะครับ พบป่ะเฮฮากันแบบเพื่อนฝูง
    ดริฟเป็นหรือดริฟไม่เป็น ใครไม่เคยลอง หรืออยากซัด มาเลยครับ
    เพื่อนๆที่นี่เป็นกันเองและพร้อมให้คำแนะนำให้ผู้สนใ จDriftเสมอครับ
    ตามนี้เลยครับพี่ หายไปนานเลยน่ะครับ

3. DeviL_SeeD_S13

DeviL_SeeD_S13 New Member VIP

37
    1
    0
    เจอกันเลยคับแล้วมีที่ไหนอีกไหมครับแบบวันธรรมดาอะ รถเสร็จแต่ไม่รู้จะไปที่ไหนอ่า

4. pukky

23
    0
    0
    เทอมนี้ ยุ่งมากับเรื่องเรียนพิเศษของลูก แล้วยัง เรื่องย้ายสนามบินอีกครับ
    เพิ่งจะมีเวลาหายใจบ้างครับลุงกุ้ง

อยากไปเล่นใจจะขาดเลยครับ

5. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    แหะที่ซ้อมหายากมากครับรถเสร็จงวดนี้จะไปซ้อมประมาณตีสามครับแหะๆ

6. pukky

23
    0
    0
    โอ้โห ................
    ไปด้วยครับ
    เดี๋ยวนี้ตื่นไปทำงานประมาณนี้เลย
    ไม่เชื่อดูเวลาเข้าจิ

น้องตั้ม ขอหลังไมต์หน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้