ใครจะเอามั่งครับ R10 ทั้งหลาย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย เสก R10, 26 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    พอดีวันนี้ไปเเงะช่องเเอร์ด้านบนที่เหลืออยู่สภาพดีดีมาหนึ่งอันฝั่งซ้ายอ่ะครับ

เเต่เเงะเเรงครีบด้านในหักไป 2 ครีบอ่ะครับตามรูป

ใครมีชิ้นนี้ที่บวมเเล้วมาเอากะผมได้เลยนะครับ..เเจกๆๆๆฟรี...:D

2. เสก R10

807
    8
    0
    เเล้วก็คิ้วประตูทั้ง 4 บาน ที่มียางรีดน้ำด้านนอกอ่ะครับของใครยางเเข็งหมดสภาพเเล้วมั่งอ่ะครับ

ถ้าอยากได้เเบบเงาๆใสๆยางนิ่มๆมาเอาที่รถผมได้นะ เอาของที่หมดสภาพมาสับไปอ่ะครับ

พี่พี่คนไหนจะเอาบอกมาได้เลยนะครับ

3. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    น้ำใจงามอย่างแรง แต่หน้าเสียดายรถมากคับ สาวกR10 จัดกันไปคับ

4. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    น้ำใจงามครับ..คุณเอก..ยังมีกะใจแบ่งให้เพื่อนฝูง...นับถือนับถือ....

5. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ได้ใจมากๆคุณเอก :thumbs_up::thumbs_up::thumbs_up: ผมเองก็หาอยู่ืทั้งคู่ครับ แต่คิดว่าเอาให้ท่านหม่อมและท่านกอล์ฟ เป็นต้นแบบทำใหม่ เพื่อสำหรับสมาชิกที่ยังหากันอีกหลายคนจะดีกว่านะครับ เพราะสภาพสมบูรณ์มาก:eek::eek:

6. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    ของผมบวมเหมือนเป็นสิวหัวช้าง แต่ยังดีที่ไม่โบ๋

เห็นด้วยครับเอาไปทำแบบพิมพ์ไปเลย งานนนี้เพื่อส่วนรวมคร้าบ

ขอให้พี่ Ake R10 เจริญๆ รวยๆนะครับ ได้รถคันใหม่สมใจ สบายใจไวไว

แต่ขออย่างนึงได้มั้ยครับ ไม่ว่าจะได้รถเป็น Primera Presea หรือไม่ใช่

ขอให้อยู่กับพวกเราต่อไปนะครับ

:D:D:D:D:D

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่ เอก แล้ว หลัง คา ละ ครับ พี่ ?

8. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    :D:D:D:D

9. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    ยอดเลยครับ

10. เสก R10

807
    8
    0
    Up Up ครับพี่หม่อมสนใจเอามาเป็นเเบบเปล่าครับ...พี่กอล์ฟด้วยไหนๆๆๆก็เเกะมาเเล้ว

..อิอิ

11. เสก R10

807
    8
    0
    ก็อยากเอาออกมาเเบ่ง R10 ในคลับที่ต้องการอยู่นะตูน

เเต่คงยากเพราะเด๋วประกันฝั่งนู้นเเมร่งมีปัญหา

เเต่ไงเด๋วลองคุยดูให้นะครับ..ว่าจะเอาซากหลังคาเก่าไปเเทนได้ไหม

ถ้าได้สาวก R10 จะได้มีซันรูฟ หรือที่มีเเล้วจะได้มีอะไหล่สำรองอ่ะครับ...ฮิอิ (เสียดายของเหมือนกาน)

12. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    อยากทำอยู่เหมือนกันครับ พี่น้อง.....
    แต่งานยากอ่ะ สงสัยไม่ไหวครับ ไว้จะลองหาวิธีอื่นครับ

น้องเอก พี่อยากได้ยางขอบประตูตรงกระจกมองข้างด้านขวาอ่ะ จะพอไหวไหม ไว้พี่โทรไปคุยครับ

แต่เสียดายน่ะ ถอดใจจริงๆเหรอ............
    ตั้งใจขายเท่าไรล่ะน่ะ

13. เสก R10

807
    8
    0
    ได้ๆครับพี่หม่อมโทรมาเลย

เเต่เหนมีคนเค้าจะเอาเหมือนกานอ่ะครับพี่..ยังไงก็โทรมาก่อนละกันครับ

ครับพี่

พอดีจะขายให้ประกันฝั่งนู้นมันอ่ะครับ

เหนว่าได้ประมาณ 120000 อ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้