ขอสอบถามเรื่องเสื้อ CLUB หน่อยคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ball_NV, 29 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ball_NV

ball_NV New Member Member

12
    2
    0
    ขอสอบถามเรื่องเสื้อ CLUB หน่อยคับ จะสั่งซื้อเสื้อนะคับติดต่อใครได้บ้างคับ มีเบอร์โทรป่าวคับ ติดต่อช่วงไหนสะดวกคับ ต้องการ เบอร์ S และ L นะคับ ด่วนเลยคับผม ผมชื่อบอล # 311นะคับทำงานอยู่แถวตลิ่งชัน ซอย สวนผัก 32 รุ่นวิงโรด ปี2000 สีน้ำตาล ทะเบียน ลร 7935 ใครอยู่แถวนั้นทักกันบ้างนะครับ จะรอมาตอบนะครับเพื่อนๆ ต้องการเสื้อด่วน อยากจะใส่มากๆคับ

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อืม.... ใครทำเสื้ออ่ะ พอมีเหลือไม๊ครับ ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้