ช่วยแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย boyboom_16, 26 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boyboom_16

boyboom_16 Guest

0
    0
    0
    ช่วยแนะนำการสมัครสมาชิกคลับหน่อยคับเข้ามาอ่านบ่อยแล้วได้ความรู้มากๆเลยอยากสมัครเข้าES club ด้วยคนคับ พอดีก้อใช้ESเหมือนกันคับ

2. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    มามิตติ้ง กานเลยคราฟฟ ทามความรุจักกาน *-*..( อบอุ่น เปงกันเองมั๊กๆๆ)...

ผมก้อสมาชิกไหม่...ไป 2ครัง้หละ แต่ยังม่ายได้เขียนใบสมัคร...อิอิ

แต่ม่ายเปงไร ...มิตรภาพ สำคัญกว่าสิ่ง อื่นใด....

เอก คราฟ es04 ...รังสิต.+++++!!!!!!!!!!!!!!*-*

3. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ตามด้านบนเลย

4. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    ดามด้วยครับ ชอบตามพี่ข้างบนนี้จัง ไปไหน หนูไปด้วย

5. boyboom_16

0
    0
    0
    ขอบคุณเพื่อนทุกท่านคับจะทำตามคำแนะนำคับชื่อบอยคับ อยู่ปทุมคับไหนๆแล้วขอคำแนะนำเลยนะคับพอดี ใช้Esที่ใช้อยู่เป็นดรัมเบรคช่วยแนะนำหน่อยคับใช้ของอะไรได้บ้าง ตอนนี้ยังใช้ล้อเดิมว่าจะเปลี่ยน
    แต่จะใช้แค่15'รบกวนหน่อยคับ

6. boyboom_16

0
    0
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆท่านอื่นด้วยคับ

7. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    ถ้าอยากเปลี่ยนเป็นดิสเบรคก็ยกของตรงรุ่นใส่ได้เลยครับ
    ลองโหลๆหาพี่เต้ es94 ดูครับ
    หรือถ้าอยากใส่ 5 รูก็ยกของ dc5 ใส่ได้เลยครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ วิทย์ครับ 01 กล้วยหอม
    ปล.เมื่อก่อนไปปทุมบ่อยครับ(ติด ญ แถว นั้น)ม.ฉัตรหลวง

8. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0

ความรู้แน่นจริงๆเลยอ่ะ :D

9. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    ไม่ขนาดนั้นหรอกครับพี่บอย
    พอดีมีเกจิดีคอยบำรุงกล้วยหอมอยู่
    เลยรู้รายละเอียดเพิ่มขึ้นอ่ะครับ............

10. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ยินดีรับต้อนครับ

ตามพวกเพ่ๆด้านบนแนะนำเลยครับ

ป๋มก็อยู่ปทุมฯเหมือนกัน แต่เลยไปทางนวนครนะครับ :D :D :D

11. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ส ง สั ย ร ถ เ พ่ วิ ท ย์ เ ส ร็ จ ค ร่ า ว นี้ ท่ า จ ะ เ ท พ ม า ก ๆ แ น่ น เ ล ย

12. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ซาหวัดดีคับ

บิ๊กครับ :)

13. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    เพื่อนกูออกจากโรงบาลยังอะ ทีหลังก็อย่าไปทำไรแผงๆในป่าอีกนะ เป็นห่วง อิอิ :D

14. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    ผม ต้นครับ ไปทำงานแถวปทุม..(วัน) บ่อยๆ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้