อาการแปลกๆของ B16A

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย kako, 23 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kako

kako New Member Member

15
    0
    0
    ผมขอความเห็นจากทุกท่านหน่อยครับคือว่ากันชนหน้าผมถอดออกไปซ่อมครับแล้วทีนี้เวลาผมซัดรถเนียไปซัก3-4 พันรอบเนี้ยไฟฝ่าหมากมันติดเฉยเลยครับผมว่ามันต้องมีอะไรช็อตแน่เลยแต่ผมหามะเจอครับใครเคยเจอแบบนี้บ้างครับช่วยวิเคระห์หน่อยครับ

2. ooz

ooz New Member Member

60
    3
    0
    น่าจะกราวหลวม ไม่เกี่ยวกะซัดรถ.

3. i-key

i-key Member Member

47
    2
    8
    รถมีระบบกันขโมยปะครับ ถ้ามีอาจเป็นที่ฝากระโปรงหน้าขยับเวลาขับเร็วเนื่องจากไม่มีกันชนหน้า
    ลองเช็คสวิทซ์ตรงฝากระโปรงหน้าดูครับ

4. kako

kako New Member Member

15
    0
    0
    อาจเป็นไปได้ครับก็เริ่มเป็นตั้งแต่ไม่มีกันชนละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้