อยากได้EG.คับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย K"Pangkung, 12 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. K"Pangkung

K"Pangkung Guest

0
    0
    0
    คือผมก็พอมีความรู้เรื่องรถบ้าง อยากรู้ว่าEG.บอดี้นี้ มีข้อดี ข้อเสียยังไงบ้างคับ คือมีปัญหาจุกจิกมั้ย ผมอยากได้มาใช้ไปทำงานและขอแต่งแค่ทำช่วล่างกับเครื่อยนต์ให้มีความคงทน และภายนอกสวยก็พอคับ รบกวนผู้รู้ช่วยมาบรรยายน่ะคับ
    อยากได้ราคารถและพวกปีของมันด้วย หรืออะไรก็ได้ที่ผู้รู้พอจะตอบผมได้น่ะคับ ขอบคุณทุกท่านที่ตอบนะคับ

2. GolfDC2

GolfDC2 New Member Member

50
    1
    0
    ราคารถมันขึ้นอยู่กับของแต่งที่ทำไปอ่ะนะครับ...

แต่ว่าข้อเสียเนี่ยมันอยู่ตรงที่ของเล่นมันเยอะ...

คือมันเปลืองเงินอ่ะครับ...จริงๆแล้วไม่เหนมีนะครับ

เครื่องก็อึด...แต่ถ้าช่วงล่างเนี่ยถ้าให้ดีก็แพงนิด

3. นายต้น~Rh+O

นายต้น~Rh+O New Member VIP

62
    10
    0
    ให้ชมไม่รู้จะขายเท่าไหร่ดีครับ /ภายในตุ๊กแก/มูนรูฟ/แม็ค Spoon 16/เครื่อง D15b/ของเพียบ และอื่นๆ เดี๋ยวส่งรูปไปเพิ่ม ...ครับ

4. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    จุกจิกไหม เอาตรงๆ นะ มันก็จุกจิกทุกรุ่นอะครับ ถ้าเเก้ไม่ตก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้