ขอถามเปนความรู้เรื่อง A31 นะครับ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย Dream_1982, 2 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dream_1982

Dream_1982 New Member Member

1
    0
    0
    แบบว้างี้ครับผม เรื่องการกินน้ำมันไม่ติดแกสนะครับ
    ระหว่าง เจ ไม่โบ กินกี่โลลิตร
    กับเจโบ อะครับ

แล้ว จริงแล้ว เราควรซื้อ รถวาง เจโบ หรือ RB 20 โบ ไหนดีกว่ากันครับ ออโต้อย่างเดียวเลยอะครับ สนใจมาก คันที่สีเขียว ลงขายอยู่ 320000 กำลังดีมั้ยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. golfsand78

golfsand78 New Member VIP

18
    1
    0
    ถ้าใช้งาน ผมว่าเจดีกว่านะครับมันทนไม่จุกจิกดีนะถ้าวางดีๆสายไพครบๆก็ไม่กินมากนะ

3. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    แต่ถ้าจะเล่นของแรงและเงินถึง rb20 สิครับ แล้วจะโงหัวไม่ขึ้น

แต่ก็ต้องเจอ หมอดีนะครับ เพราะคนทำ rb เป็นมีน้อย ...

4. armeen-M

armeen-M New Member Member

114
    4
    0
    ตามนั้นคับ
    Rb.........แรงจิง

5. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ถ้างบไม่มาก เน้นใช้งานทน กดได้ ก้เจไปครับ...
    20 ผมขุนมานี่ หมดไป จะเกินราคารถแล้วครับ ว่าทำสีเสร็จ จะขึ้น โบใหญ่ หัวฉีดโต กับ gcon ทองแล้ว....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้