อยากจะขอคำแนะนำหน่อยตรับว่า TEIN ส่วนใหญ่ปรับระดับความแข็งกันอยู่ที่เท่าไหร่

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย i_nuk, 6 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. i_nuk

i_nuk New Member Member

64
    0
    0
    ตอนนี้ใส่ TEIN TYPE HA อยู่อยากจะขอคำแนะนำหน่อยตรับว่าจะปรับความแข็งที่เท่าไหร่ดีให้ขับแล้วได้ความรู้สึกหนึบๆหน่อยอะครับ แล้วปรับหมุนด้านไหนแข็ง ด้านไหนอ่อน ต้องปรับหน้าหลังเท่ากันหรือป่าว หรือหน้าต้องแข็งกว่าหลัง รึหลังแข็งกว่าหน้า ยังไงขอคำแนะนำแบบละเอียดๆหน่อยนะครับ หวังว่าผู้รู้ในคลับคงจะช่วยให้ความกระจ่างหน่อยนะครับ อืมช่วงล่างขอผมใช้ บูชโพลิยูริเทนด้วย ขอบคุณคร้าบบบบบ

2. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ลองโทร ไปถามคนนี่ ครับ

ต้อง 089-795-6138

ได้ ทุกคำตอบ แน่นอนครับ

ช่าง tein เก่าและ set ช่วง ล่างสำหรับแข่งขันและ ใช้งาน ครับ

3. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ขวา แข็ง
    ซ้าย อ่อน
    ผมปรับไว้ ่ประมาณ 17-18 อ่าครับ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    หมุนตามเข็ม = แข็ง
    หมุนทวนเข็ม = อ่อน
    ผมปรับไว้ที่ หน้า 10 หลัง 10

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้