เตรียมตังค่าเสื้อกันได้แล้วคับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 12 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ราคาตัวล่ะ 250 บาท

ไปเลือกเนื้อผ้ามาแล้วอย่างดี ใส่แล้วโคดหล่อ

ใครอยากจ่ายตังก็ ติดต่อผมได้ทันที 0893657581

หรือรอผมนัดวันจ่ายตังก็ได้คับ

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  2. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    จัดไปน้อง มันเข้ารูปหรือป่าว กลัวใส้เเล้วมันยวยอ่ะ

3. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    จัดไปค่ะ คุณน้อง

4. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ชอบตรงที่ใส่แล้วโคตรหล่อนี่แหละคับ 55

ของอั๋น พี่นัทสำรองจ่ายไปให้ก่อนนะคร๊าบบบบบบ

ขอบคุณครับพี่ชาย

5. Nat_mo

781
    15
    18
    เท่าที่ดูมันคงไม่ย้วยอ่ะคับพี่

ส่วนน้องอั๋น เดี๋ยวพี่สำรองให้ก่อนครับผม

6. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    อยากได้ใจจะขาด

7. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ขอบคุณครับพี่

8. evilofdream

evilofdream New Member Member

47
    0
    0
    รับทราบค๊าบบ

จาดปาย

^^

9. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    แจ่มเลยๆ

10. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    จะหล่อกานไปไหน อิอิ

11. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    อยากได้จัง อิอิ

12. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    รับทราบ
    มีแบบใส่แล้วหล่อน้อยลงมั่งป่าว เพราะว่าผมจะต้องใช้อ่ะดิ

13. Nat_mo

781
    15
    18
    แบบหล่อน้อยคงไม่ได้ทำอะครับคุณอาท ต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วย

ตอนนี้ผมคงไม่มีเวลานัดจ่ายตังแล้ว งานเยอะมาก ใกล้สอบด้วย โอ้ยยย น่าเบื่อ

คงต้องเป็นหลังสอบ หรือใครจะจ่าย ก็โทรหาผมได้ ผมอยู่ถาบันตลอดคับ

ถ้าเก็บได้ครบเร็วก็ได้หล่อเร็ว อิอิ

14. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ตอนเย็นนู๋นัทอยู่ถึงกี่โมงอ่าค่ะ ???

พวกเราคงได้เสื้อกันประมาณต้นเดือนหน้าอ่ะครับ หรือไม่ก็สิ้นเดือนนี้ ต้องเห็นใจประธานหน่อย อนาคตวิศว ...อิอิ ผมขอยืนยันอีกเสียงนะครับ ว่าเสื้อหล่อมาก แล้วใครที่จะมาลงชื่อกับไซเสื้อเพิ่มก็ยังมีเวลานะครับ แต่ขอไปลงในอีกกระทู้นึงนะครับ จะได้ไม่มั่ว ต้องขออภัยเพื่อนๆทุกคนด้วยครับ ที่ล่าช้าไปหน่อยเพราะบางทีผมกับประธานก็ว่างไม่ตรงกันซักที เลยเพิ่งได้ไปดูเสื้อเนี่ยแหละ อดใจรออีกหน่อยรับรองเท่กันทุกคน.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้