/*-หนูตายในรถคร๊าบพี่น้อง-*\

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pumkinseeds, 24 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    แย่แล้ววววว ครับพี่น้อง

หนูตายในรถครับพี่น้อง มันไม่ได้ตายธรรมดา มันเจือกไปตายในจุดที่ ไม่สามารถ เอาซากเน่าๆของมันออกมาได้ครับพี่น้อง

คือมันไปอยู่ตรง โครงพื้นรถตรงฝั่งประตูคนขับน่ะครับ นึกภาพ รถเราโครงรถมันจะเป็นเหล็กกลวงๆข้างใน ทีนี้ มันเจือกตกไปในโครงรถนั่น แล้วมันก็ออกมาไม่ได้ ตายยยยย

ก็เลยเป็นเรื่อง

อยากถามพี่ๆว่า อย่างนี้ ตากแดดกี่แดดมันถึงจะแห้งแกร๊ง เป็น หนูแดดเดียวครับ หรือมีของเหลวอะไรที่ช่วยทำให้มันสบายไวขึ้นครับ อ้อ ไม่เอาน้ำมันรอนสันนะครับ เพราะว่าผมคิดแล้ว จะเอารอนสันราด แล้วจุดไฟเผา ฌาปนกิจเลย แต่กลัวแก๊สระเบิด เลยต้องพักไว้ เอิ้กๆ

โคตรเศ้ราเลย เข้ามาบ่นๆให้พี่ๆฝังครับ เผื่อใครเคยเจอเคสแบบนี้บ้าง:cry:

2. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
  3. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    โห... แค่คิดแล้วก็เศร้าแทนแล้วคร๊าบบบ...

4. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    โซแนส เลยครับ
    หรือไม่ ก็ พวก ทำลายซาก
    อิอิอิ

5. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113

มันมีวิธีหนึ่งน่ะ

ฉีดโฟมเข้าไป เพื่อให้โคงรถมันแข็ง

แต่คง ยุ่งน่าดู :D

6. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    กำ ทำไงล่ะทีนี้... ค่อยๆคิดไปนะคับ

7. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    น้ำกรดราดได้ไหมล่ะ

8. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    เป็นกรู กรูจะหาทางออกให้หนูยังไงว่ะเนี้ยยย แง่มๆ

9. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    อืมม น่าคิดนะ

10. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ช่วยถ่ายภาพมาให้ดูได้ไหมอ่าครับ เห็นภาพ จะได้ช่วยกันดูผื่อมีทางออก ครับ

11. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เอาซิลิโคนสักหลอดยิงเข้าไปปิดไว้เลยสิ แบบที่ใช้กับตู้ปลาไง

12. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    เออ...แล้วจะเอาออกยังไงว๊ะ

13. pumkinseeds

713
    9
    0
    มาอัพเดตครับ ไม่เอาออกแล้ว ปล่อยให้วิธีธรรมชาติจัดการ ตอนนี้ หนอนตัวขนาดนิ้วก้อย กำลังทำหน้าที่เป็นเทศบาลอยู่ คิดถึงรถด่วนขึ้นมาทันที เหอๆ

14. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ง่า เจอ แบบ นี้

เป้น ใคร

ใคร ก็เซ็ง

15. จ้าวโลก

จ้าวโลก New Member Member

273
    171
    0
    ของผมแมลงวันเข้าไปตายในหน้าปัดไมล์อ่ะครับไม่รู้เข้าไปได้ไง งง

ทำไงดีอ่ะ

16. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    แค่คิดก็เหนื่อยแล้วอ่ะ...

17. pumkinseeds

713
    9
    0
    ไม่ยากครับ ถอดเรือนไมล์มาเคาะๆมันออกไปได้ ถอดง่ายๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้