ขอบคุณ ค้าบบ น้าโอ้คคค

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย puppanote, 7 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. puppanote

puppanote New Member Member

28
    0
    0
    พอดีรถผมกะน้าโอ้คแกไปนอนนิ่งไม่ไหวติ่งอยู่แถวมอเตอร์เวย์ มากั๊บ เลยตามช่างต่อมาดูให้ปรากฎว่าคอล์ย เจ๊ง ช่างต่อมีเปลี่ยนอยู่อันเดียวเลยใส่รถน้าโอ้คแก แล้วให้น้าโอ้คลากรถผมไปจอดที่อู่ช่างต่อ (แถวเรียบทางด่วน) วันรุ่งขึ้นช่างต่อเปลี่ยน คอล์ยให้ เบิกศูนย์ HONDA ราคา1800 บาท เรียบร้อย พอดีเหนมีเบียร์เหลือ จากเมื่อวานที่นั่งจิบกันช่วงรอช่างต่อ เลยเอามากินกันไปเรื่อย ๆ ไอ้กระผมเหนแกมาล้างพัดลมแอร์โชว์อยู่ในเวป เลยยุให้แกล้างให้ผมบ้าง แกก้อบ้า ล้างให้ผมจิง ๆ ล้างซะกิ๊ป ๆ เลยกลิ่นไม่พึงประสงค์หายเรียบ (รวมทั้งกลิ่นสาว ๆ T_T ) เลยขอกราบขอบคุณน้าโอ้คมา ณ ที่นี้ด้วยกั๊บ
    เพื่อน ๆ สนใจติดต่อน้าโอ้คได้เลยคับ แกขอแค่ค่า ไก่ kfc 2ชิ้นเอง :D

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ช่วงนี้เก็บตัว

พอดีรถผมอ่ะอยู่อู่เลยของพักจากหน้าที่หัวหน้า Feet Rover ชั่วคราว

ขอยกตำแหน่งนีให้พี่ โอ๊ค รักษาการไปก่อนนะ พี่แกเซียนมาก เกี่ยวกับการซ่อม 623 จิงป่าว อิอิ

3. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ผมสนจาย ให้ไก่ 10 ชิ้นเลยอะ เมตตารถผมหน่อย ตอนนี้แอร์มีกลิ่นอะนิดนึง กลิ่นอับนะ สาวๆไม่ค่อยมี55

4. TG Rover

936
    2
    0
    Oak Oak หัวหน้าช่างตอบเอง

ได้เยยน้อง จากน่องไก่เป็นสาวๆ ม.กรุงเทพสักคนก็ดีนะน้อง
    โอ้ย นึกล่ะคนแก่ หัวใจสูบฉีดเยย :cool:

5. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    งูโผล่แล้วนะพี่โอม 5555 ว่าแต่รถน้าสองคนไปเสียพร้อมกันเลยเหรอคับที่มอเตอร์เวย์อะ 55

6. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    หุหุ น้องโอมเอาน่องปายยยย.....พี่ขอหน้าอกแล้วกานนะ อิอิ

7. TG Rover

936
    2
    0
    เดี๋ยวๆระวังคนข้างๆนะพี่
    ถ้าไม่กัวจะโทรไปฟ้อง หุหุ:D

8. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    นั้นๆ.. น้องโอมมาสวมรอยตอบแทนซะงัน..
    พวกนี้พาน้องภูมิเสียคนหมด....ยังไงก็ขอเบอร์ให้พี่สักคนนะครับ...เดียวล้างพัดลมแอร์ให้เลย..

9. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    ขอบคุนสำหรับความหวังดีของน้าๆทุกท่าน ยังงายก้รีบๆมามีทติ้งกานนนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้