อะไหล่ rover 623 ซื้อกันที่ไหน

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย lotto, 12 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lotto

lotto New Member Member

2
    0
    0
    อะไหล่ rover 623 ซื้อที่ได้ไหนครับ ผมต้องการซื้อตัวกลมๆที่คอพวงมาลัยช่างบอกมันขาด ทำให้แตรกดไม่ดังครับ แล้วไฟแอร์แบคก็ติดด้วยไม่รู้เกี่ยวกันหรือเปล่า ส่วนมากซื้อของศูนย์หรือนอกศูนย์ครับไม่มีข้อมูลเรื่องอะไหล่เลย ผมอยู่ชลบุรี ไม่ทราบมีศูนย์โรเวอร์ไหม หรือต้องซื้อที่กทมร้านไหนครับ เพิ่งสมัครสมาชิกครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    เซียงกงบางนา ต้องลองถามน้าๆทุกท่าน ว่าแต่อะไหล่ตัวนั้นมันเทียบของฮอนด้ามะด้ายเหรอคับ

3. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    รถน้องโอมครับ แนนอนสุด (ช่วงนี้เห็นขาดเงินทำสีรถใหม่) ผมได้มาหลายชิ้นแล้ว

ถ้าอยู่ชลผมว่าขับมาเชียงกงบางนาดีกว่าครับ จะมีร้านที่ตัดหัว ตัดท้าย rover ว่างไว้หน้าร้าน มีอยู่2-3ร้าน เขาไปถามเลยครับ น่าจะพอมีครับ

แล้วน้องภูมิติดไฟใหม่หรือยัง ครับ (ดันมาแย่งเราตอนไม่มีตัง)

4. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ยังเลยพี่ รอช่างโอมว่างก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้