ลูกหมากกันโคลงหลัง หาซื้อได้ที่ไหน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย บุคคลธรรมดา, 24 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วยตอบหน่อยกำลังหาอยู่

ราคาประมาณเท่าไร ทั้งมือ1 และ มือ2

1. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    โทรหา YSC 029316992

มือ 2 ไม่น่า work เท่าไรครับ

2. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
  3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ผมซื้อ ร้านซ่อมลูกหมากแถวบ้าน แบบสั่งทำใหม่เรยครับ ราคา ประมาณ เก้าร้อยกว่าบาท

4. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    เห็น smb ตอนนั้น รุ่นพี่เปลียน อยู่ สามร้อยฟ่าบาทนะ

5. waun

waun New Member Member

3
    0
    0
    พอจะทราบขนาดไหมครับ พอดีได้กันโครงหลังมาแต่ไม่มีลูกหมากมาให้ เลยไม่มีอะไรไปเทียบ

6. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ผมเคยเทียบได้ใกล้เคียงที่สุดนะครับ

มันยาวกว่านิดหน่อยมากๆ ลูกหมาก ของ mazda แอสติน่าครับ

3ร้อยกว่าบาท ของใหม่ ตามร้านอะไหล่ทั่วไป ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้