ขอทราบหน่อย

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ที่หนึ่ง, 12 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    อยากทราบว่าสายหัวเทียน ของ H22A กับ H23A ใช้ด้วยกันได้หรือไม่
    ใครพอทราบบ้าง

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ไม่ได้ครับ รู้มาเท่านี้

3. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    พี่...

ใส่สายของเฮริเครนเลยสีแดงๆชุดหนึ่งผมซื้อมา5-600เอง
    เส้นใหญ่กว่าเก่าแต่ต้องเอามาวัดด้วยนะเพราะว่าH22a
    มันมีเครื่องในเครื่องนอกสายยาวไม่เท่ากันตอนผมไปซื้อ
    มาเอาตัวในมาสายสั้นกว่าใส่ไม่ได้ต้องเอาไปเปลี่ยนเป็น
    สายของตัวเครื่องนอกถึงใส่ได้..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กันยายน 2008
  4. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    ขอบคุณทั้งสองคน ว่าแต่ว่ว สายของเฮริเคน 5-600 เป็นของใหม่หรือมือสอง ถ้าเป็นมือสองหาได้แถวไหน

5. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    เป็นของใหม่ครับ..

เป็นสายของใหม่ครับ.ผมซื้อจากร้านอะไหล่แถวพูนทรัพย์ครับ(ปทุมธานี)
    :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2008
  6. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    ของใหม่ซื้อมา 1800 บาท
    ผมมี สายอันเก่า ของ h22 อยู่ครับ สนใจติดต่อโอมเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้