ฝากรูปมาให้ดู ขำ ขำ สั่งรถนอกมา จาก SEC.

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 10 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไมตี้ตัวนอกไม่ได้เอาไปแข่งนะครับ :D :D :D :D :D

2. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ต่อเลย ที่จริงแล้วเอาไปเข้าอู่ครับ รถพัง ตาน้ำรั่ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มิถุนายน 2007
  3. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    หายไว้ๆครับ

4. โหขนซะ..นึกว่าจะไปแข่ง Lerman อิอิ......ล้อเล่น
    หายเร็วๆเน้อแมน

5. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    หายไวๆนะเหงาแย่เลย

6. น้ำแตกเลย หายใวๆนะแมน ว่าแต่ขึ้นรถไปแบบนี้เท่ดีนะ.........

7. rung

rung New Member Member

38
    0
    0
    อาการ เป็นอย่างไง อ่ะครับ ตาน้ำรั่ว

8. JZ_std.

8,075
    74
    0
    อาการ ตาน้ำรั่ว คือ มันจะมีคล้าย ฝายาหม่องแปะอยู่ข้างเสื้อสูบอยู่หลายจุดมั้งครับรอบเสื้อสูบ
    ของผมรั่วที่ ใต้ท่อไอดี บนไดร์สตาร์ท เครื่องมือการซ่อมไม่รู้จะเข้าถึงหรือเปล่า ผมใช้ซีเมนต์เหล็กอุดมาหลายรอบแล้ว 3-4 เดือนจะต้องอุดใหม่ซักที1 แต่คร่าวนี้เกินจะเยียวยา เลยต้องถึงมือหมอ เพราะมันรั่วเป็นรูใหญ่เลยอุดไม่ไหวแล้ว

9. เสียค่ารถเท่าใหร่น่ะแมน........

10. ดีนะรู้ทัน...ถึงมือหมอทันเวลา

11. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    BLITZ - MODEL กลับมาเร็วๆนะคร๊าบ พี่แมน

12. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    รถอยู่ไหนอ่ะแมน ว่างๆจะเข้าไปเยี่ยม :cry: :cry: :cry: :cry:

13. JZ_std.

8,075
    74
    0
    พอดีพี่ชาย ทำงานอยู่ ที่ SEC. แล้วขับรถสไลออน กลับจากระยองพอดี เลยให้มายกให้หน่อย เพราะว่า ถ้าลากรถแมนต้องถอดกันชนหน้า

อยู่ ที่อู่ น้าแถววัดคู้ ครับ กะว่าจะวางเครื่องใหม่ เลย แต่ไม่ตัง :D :D :D :D :D

14. แหมๆๆป๋มก็นึกว่าเอาไปแข่งเลยตามไปดู.....อิอิ (เข้าอู่ซะงั้น)

15. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0

จะวางเครื่องอะไรอีกเนี่ยพี่แมน จะเอาให้แรงกว่านี้อีกหรอ:D

16. rung

rung New Member Member

38
    0
    0
    อ่อ ครับขอบคุณมาก แต่ไม่น่าเชื่อว่า รู ตรงนั้นมันจะรั่วได้ผมนึกว่าเป็ง เนื้อเดียวกับเสื้อสูบเลย แล้วมันเเตก ได้ไงอ่ะครับ รึว่าเครื่อง แรง เกินไป อิอิ:rolleyes: :rolleyes: เอาใจช่วยครับขอไห้หายไวๆๆ

17. เเย่เลยประทานตู เอาใจช่วยคับ........

18. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    ทำเสดรอบนี้ เอากี่ วิ ดีฮะพี่แมน:) :) :) :) :)

19. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    อยากขึ้นมั่งจังเลยอะพี่แมน.....:D :D :D :D

20. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    ก็ลองพังดูอีกทีดิ....ได้ขึ้นแน่เลย++5555555++

ล้อเล่น:D :D :D :D :D

21. Slide Free Very Good
    คราวหน้าถ้าอยากใช้จะโทรหานะแมนลดให้ด้วยล่ะ

22. :D :D :D

23. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    รถนำเข้า

24. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    รถตาแมนนี่สวยจับใจจริงๆ

25. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สวยสุดใจ....แหมช่างขุดมาให้ดูนะ...หุหุ

26. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    รูปนี้นานแล้วหนิแมนหรือว่ามานกลับมาเป็นอีก

27. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ก่อนบวชเลยนะเนี่ย

28. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

อ้าวเล่นซะแล้ว.........วันนี้แกมานิ่งๆแต่มาเล่นทู้นี้ซะงั้น..หุหุ

29. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    555+ สะงั้น

30. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    ของเค้าดีครับสั่งนำเข้าจากประเทศเพื่อนบ้านนี่เอง 555 (ขำๆเด้อพี่)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้