Zx พระราม 3 ที่ว่าๆๆๆๆๆกัน

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย พงศ์ศักดิ์, 12 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พงศ์ศักดิ์

พงศ์ศักดิ์ New Member Member

2
    0
    0
    รถที่ว่าๆๆกันว่าอยากเห็น ZX สีขวแถวพระราม 3 เป็นของผมเองครับ เดี๋วจะเอารูปมาลงให้ดูวันหลังนะครับ ( แต่ตอนนั้นเป็นชุดสีเก่า ตอนนี้เปลี่ยนเป็นลาย Valentino Rossi 46 Go!!!!! แล้วคับ) ส่วนอุปกรณ์ก็ไม่มีอะไรมาก
    1. แฟริ่ง ลาย Rossi 46 ทั้งคัน
    2.ไมล์ kitaco racing digital มีปุ่มวัด 1.2.3.4
    3.วัดรอบ auto guage 1 ตัว
    4.เสื้อสูบคว้าน ลูก micro
    5.ฝาเสื้อ kitaco racing ระบายความร้อนด้วยน้ำ
    6.ปั้มติกสำหรับดันน้ำเข้าหม้อน้ำของ Bmw
    6.หม้อน้ำของ Scooter เมืองนอก
    7.เม็ดแต่ง 7.5
    8.สายพาน chameloen
    9.ท่อ Burial
    +++ ยังมีอีกมากมายหลายอย่าง เดี๋วไว้จะรีบเอารูปมาให้ดูกันนะคับ ถ้าใครสนใจของแต่งต่างๆสามารถสั่งได้นะครับ 09-8921699 AuN คับ +++

2. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
  3. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    โพสรูปเร็ว ๆ ครับ อยากเห็น :D :D :D

4. Ae-vantage

Ae-vantage New Member Member

28
    1
    0
    อยากเห็นเหมือนกันครับ

5. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    คันนี้สุดจริงๆแรงด้วยเห้นกะตาเลย

6. อยากเห็นจังเลยคงสุดน่าดู

7. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    อยากชมเหมือนกัน

8. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
  9. M automatic

M automatic New Member Member

8
    0
    0
    ความเร็ววิ่งได้เท่าไหร่ค๊าบ...........ฝาน้ำช่วยได่เยอะรึป่าว........แพงใหม

10. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    รอดูด้วยคนครับ

11. `Tao

859
    11
    0
  12. ZR

ZR New Member Lady Member

59
    3
    0
    รอดูด้วยคนๆๆ

13. arto

arto New Member Member

121
    3
    0
    อยากเห็นๆ

14. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    มารอดูคับท่าจะเเรง

15. mst

mst New Member Member

18
    1
    0
    ดูจากรายการแล้ว........สเต็บเทพพพ

16. `Tao

859
    11
    0
    รอออออออ :cool: :cool: :cool:

17. พงศ์ศักดิ์

พงศ์ศักดิ์ New Member Member

2
    0
    0
    ผม AuN นะก้าบบบ

รออีกสักแปร๋ป นะคับสำหรับรูป รูปอยู๋กับแฟนอ่ะคับ ( ตอนนี้มีของมาให้เพื่อนๆให้น้ำยายไหยกัน )
    1. ไมล์ Kitaco Racing 120 : พื้นไมล์สีขาว ( ราคา...... คุยกันได้ )
    2. ท่อ Zero ปลายสีฟ้า+เชิดถึงท้ายแหลม เสียงเหมือน Dash 2 จังหวะ ( เรื่อง...ราคา...อันนี้ต้องถามน้องผมคับ เป็นของน้อง )
    +++ อย่าลืมนะคับ ใครสนใจของแต่งเมืองนอกสามารถ โทรสั่งได้นะคับ 09-8921699 AuN

18. `Tao

859
    11
    0
  19. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    รอด้วยคน:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้