คลอง 5 ปิดอยู่เมื่อไหร่จะเปิดครับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย AKANEMACHI, 4 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AKANEMACHI

AKANEMACHI New Member Member

48
    0
    0
    คลอง 5 ปิดอยู่เมื่อไหร่จะเปิดครับอยากไปดูมากเบื่อๆอยู่บ้าน ดูแถวบ้านตำรวจมันไล่

2. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    อยากดูเ หมือนกันเ ลย ....บ้านอยู่แถวไหนอ่ะคับ....จะไปเช็งกะ.ตะรวจ

3. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    02-986-4040
    สนามคลอง 5

แก้ไขล่าสุด: 11 ธันวาคม 2008
  4. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    เบอร์อะไรอ่ะคับ

5. AKANEMACHI

48
    0
    0
    อยู่หนองจอกครับผม

6. M.SAKDA

M.SAKDA New Member Member

210
    4
    0
    ผมต่ายนะครับ อยู่KCสุวิทวงค์ไงขับผ่านหน้าบ้านทุกวันเลย กะบะเเดง เห็นเเล้วทักกันได้นะครับ

7. AKANEMACHI

48
    0
    0
    เจอยังไงก็บีบแตรถักแล้วกันนะครับ ยินดีครับหมู่บ้านเดียวกันเลย

8. M.SAKDA

210
    4
    0
    รถสวยเเละเเรงด้วยนะครับ

9. AKANEMACHI

48
    0
    0
    รถพังยังทำไม่เสร็จเลยครับ นี่เอาไปเดินท่ออยู่ พอดีสายพานไทมิ่งขาดตั้งแต่ตันเดือนที่แล้ว
    จอดจนฝุ่นขึ้นเต็มเลย ทำเองเสร็จช้าหน่อยครับ

10. M.SAKDA

210
    4
    0
    เสร็จไวๆนะครับ จะได้ไปซิ่ง เทพนครกัน 5555+

11. AKANEMACHI

48
    0
    0
    ถ้าว่างไปด้วยกันก็ได้ครับ ผมว่าจะไปวันแข่งจริงครับ มีไปกันหลายๆคน สนุกๆ

12. M.SAKDA

210
    4
    0
    อิมเพรสซ่ากินน้ำมันเยอะไหมครับ กำลังจะเปลี่ยนรถนะครับ

13. AKANEMACHI

48
    0
    0

รถผม 6-7 โลลิตรครับผม ก็กินพอควรยิ่งกดยิ่งซดครับ

14. M.SAKDA

210
    4
    0
    รถเเรงก้องี้แหละครับ5555+

15. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ,มีจีบกันด้วย อิอิ

16. M.SAKDA

210
    4
    0
    หนุกๆครับเพื่อนบ้านกัน อิอิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้