รบกวนเรื่องเครื่อง 4K ด้วยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปBLER, 7 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือว่าอยากทำเครื่อง 4K จี๊ดๆ ซักเครื่อง พอดีว่าตอนนี้มีเครื่องพร้อมเกียร์ 5 เกียร์ แคมฯ ท่อไอดีพร้อมเว็บ 40 อยู่ อยากหาอู่หรือช่างที่ทำได้โดยไม่ฟันหัวแบะ หรือเอาเครื่องผมไปดองเป็นปลาร้า ท่านใดพอแนะนำได้บ้าง จะขอบคุณอย่างมากเลยครับ

1. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    อยู่แถวไหนอะคับ ถ้าฝั่งธนฯ ก็ลองแวะวิชัยการช่าง วุฒากาศ 53 ดูสิครับ
    เฮียแกฝีมือดีจริง ๆ คับ พวกเครื่องเก่า ๆ เฮียแกจูนนิ่งเหมือนรถใหม่เลยครับ
    รับประกันงานด้วย ไม่พอใจไม่เก็บตังค์....เห็นเฮียเขาว่าไว้งั้น :D

2. ToToJaNg

ToToJaNg New Member Member

111
    1
    0
    แหม...ไม่แสดงตัวผมก็รู้ว่าเป็นใคร ยังไม่ตกลงปลงใจทำที่ไหนหรือครับพี่ ลองสอบถามดูหลายๆที่ก็ได้ครับพี่ ของอย่างนี้อยู่ที่ความพอใจครับ:D:D

3. แค่อยากหาที่ใกล้บ้านมากกว่านั้นน่ะ เดี๋ยวสงกรานต์แล้วยังไม่ทำจะกวนโตแล้วนะ

4. ToToJaNg

ToToJaNg New Member Member

111
    1
    0
    ไม่เป็นไรพี่ครับ แล้วผมจะจัดสินค้าชุด คอมโบ้เซ็ตไปให้ครับพี่ สำหรับพี่ผมไม่เคยคิดว่าเป็นการรบกวนครับ:D:D:D แล้วคงมีโอกาสไปกินเหล้ากันครับพี่:D:D:D

5. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    อยากโม 4 k เหมือนกันอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้