ตัวแทนจาก Mazda323&626Club เข้าฉาก

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย Suntipop, 8 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    Mazda323&626Club โกอินเตอร์ฯ

ตัวแทนจากคลับเราไปเข้าฉากถ่ายภาพยนต์ต่างประเทศฟอร์มใหญ่
    ทุนสร้างกว่า 400 ล้านบาท:eek:

อันนี้เป็นภาพแอบถ่ายของวันแรก:D

ปล.ไม่ชัดเพราะถ่ายจากกล้องโทรฯมือถือ

2. Suntipop

509
    11
    0
    อันนี้เป็นของวันที่ 2
    ชมกันได้เลยครับ:D

3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
  4. Noty323

Noty323 New Member Member

57
    3
    0
    หนังเรื่องอารัยหรอครับ

5. Suntipop

509
    11
    0
    เรื่อง BLUE ครับ
    ฉายปี 2009

6. Suntipop

509
    11
    0
    วันที่ 3 วันสุดท้ายของสถานที่นี้
    ดาราตัวจริงมาขี่มอเตอร์ไซค์เอง
    แถมต้องเน้นถ่ายฉากสำคัญๆอีกเยอะ;)

ปล.ความสามัคคีช่วยเหลือกัน(มุง)ของคลับต่างๆในวันที่ 3 นี้
    ช่วยเหลือรถคุณหนุ่มประธาน Club Sunny แม่งาน
    อ้อ...ยังมีอีก 3 วันนะ ประธานตั้มของเราก็มาร่วมด้วย:D

7. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    พรุ่งนี้เข้าฉาก(อีก)มั่งแย้ว

8. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    ไปถ่ายแถวไหนหรอค๊าบบ พี่ตั้มโทรบอกด้วย อยากไปเหน น่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ^.^!

9. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    ว้าวววว

10. aek_shinobu

aek_shinobu New Member Member

35
    1
    0
    ถ่ายเรื่องอะไรหรอครับ
    แต่แจ่มมากๆเลยครับ:D:D

11. Suntipop

509
    11
    0
    วันที่ 4 ครับ ยังถ่ายกันที่เดิม
    มีสมาชิกของคลับของเรามาเพิ่มอีก 2 หน่อ:)
    เห็นพระเอกด้วยครับวันนี้ แบบจะๆเลย
    ประกบกับพระเอกชื้อดังของเมืองไทยด้วย อิๆๆ:D

12. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ปล. แอบเห้นพี่โอ๋ด้วย วันอาทิตย์ที่ผ่านมา เส้นสุขาภิบาล 3 ไปคนเดียวเลยน้าาาาาา เข้าฉากคนเดียวเยย

13. Suntipop

509
    11
    0
    รูปงานถ่ายหนังวันต่อมาครับ:)

14. Suntipop

509
    11
    0
    อันนี้เป็นของวันนี้ วันจันท์คร้าบ:)
    เหนื่อยมาก....ขอบอก
    แต่ก็ได้เพื่อนจากคลับต่างๆมาอีกเยอะครับผม:D

15. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ผมไม่เห็นรู้เรื่องเลย

อยากไปด้วยอะ

ไม่เห็นมีใครบอกเลย:cry::cry::cry:

16. noikong _7555

noikong _7555 New Member Member

103
    0
    0
    Mazda 323&626 Club เราคงดังกันแล้ว

ผมเห็นพี่พี่ที่แถวบ้านผมที่มาถ่ายหนังบนสะพาน ที่มีนบุรีอะครับผมเห็น มา 2 วัน ไม่ร้อนหรือครับพี่ถ่ายทำกันทั้งวัน

17. Suntipop

509
    11
    0
    ขอโทษด้วยครับคุณนิค และคนอื่นๆที่ไม่ได้บอก
    เรื่องการเข้าฉากถ่ายหนังอันนี้ มันเป็นอะไรที่กระทันหันมากๆๆ
    แบบคุณโอ๋ได้รับการติดต่อมาตอนเย็นวันนั้นก็ต้องโทรฯตาม
    เพื่อนๆเท่าที่จะตามกันได้ และวันรุ่งขึ้นก็ต้องไปรายงานตัวพร้อม
    กับคัดตัวไปเลยที่ราชบุรี ถ้าใครไม่ไปวันนั้นก็ไม่ได้เข้าร่วมล่ะครับ
    มันกระทันหันจริงๆ จริงๆอยากตามคนในคลับไปเยอะๆ
    แต่โควต้าของคลับเรามันน้อยนิดนึง และที่สำคัญต้องมาทำงาน
    ทุกวันเป็นเวลา 8 วันห้ามขาด 6 โมงเช้าถึง 6 โมงเย็นครับ
    กลัวเพื่อนที่มีงานประจำจะมีปัญหากัน
    ขออภัยเพื่อนๆทุกท่านในที่นี้ด้วยครับ
    ถ้ามีเรื่องอื่นเข้ามาจะแจ้งให้ทราบกันอีกทีครับ:)

18. Suntipop

509
    11
    0
    แฮะๆร้อนซิครับ ต้องอยู่บนสะพานตลอดทั้งวัน ทั้งกินข้าวทั้งฉี่อ่ะ:D
    ถามท่านประธานฯตั้มดูได้ เพราะว่าได้น้ำเก๊กฮวยมาเต็มขวดเลย:D
    ตากแดดร้อนทุกวันล่ะคร้าบ

19. Suntipop

509
    11
    0
    อันนี้เป้นภาพวันสุดท้ายของการถ่ายทำครับ
    หนังเรื่องนี้เป็นหนังที่อินเดียทุ่มทุนสร้างกว่า 400 ล้านบาท ชื่อเรื่องว่า BLUE
    จะออกฉายทั่วโลกปี 2009
    ถ่ายทำในหลายๆประเทศ ประเทศไทยก็มีที่ ภูเก็ต สระบุรี กทม. ครับ
    ทีมงานถ่ายทำเป็นของ Hollywood ที่เคยมีงานผ่านตามมาแล้วจากหนัง
    เรื่อง BadBoy ,TokyoDrift, Doom, Mummy3 , Torque เป็นต้น
    ถ่ายทำที่กทม.ทั้งหมด 10 วัน เมืองทอง 2 วัน และถนนปู่เจ้าฯ 4 วัน
    มีนบุรี 3 วัน และนวมินต์ 1 วัน เรื่องราวเด่นจะเป็นการไล่ล่ากันระหว่าง
    พระเอกกับผู้ร้ายเกือบทั้งเรื่อง บู๊กันสุดมันส์ ดูตัวอย่างแล้วสนุกมาก
    เหนื่อยมากครับขอบอก แต่คลับเราก็ได้เข้าฉากกันเยอะอยู่ ดังแล้วคลับเรา
    และเพื่อนที่ได้มาเป็นพันธมิตรก็มี Sunny Club, AE Club และ Cefiro Club
    ทำให้รู้ว่าเรามีเพื่อนที่ดีๆและมีน้ำใจอีกเยอะเลยคร้าบ:)

20. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    โหมะแล้วเหย๋ฮ คับ รูปสวยๆ ทั้งนั้นเลย สูบๆ อิอิ

21. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ตื่นเต้นจัง ไปเข้าฉากมาสนุกมั้ยครับ

เล่าให้ฟังมั่งจิ อยากรู้ อิอิ

22. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    Lantis แดงนี่รู้สึกว่ารูปจะเยอะเป็นพิเศษเลยนะ:D:D
    ได้ค่าเหนื่อยก็อย่าลืมน้องๆ นุ่งๆ ตอนไปทำคอลัมน์ล่ะ
    สิงห์ Leo ไฮ...ไรพวกเนี้ย:cool::cool:

23. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0

เห็นพี่จอดคันแรกเลยแหม ตรงตีนสะพานอ่ะ
    ปล. เล่นเอารถติดมากกกกกกกก

24. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0

แล้วไมไม่ทักกัน:D:D:D

25. Suntipop

509
    11
    0
    เฮ้ย....โผล่มาได้ไงเนี๊ยะ:D
    ไอ้พวกขวดเขียวๆอ่ะนะ ถ้ามางวดนี้เดี๋ยว "จัดให้" แบบเย็นๆ:)
    ขอให้มาเต๊อะน้อง

26. Suntipop

509
    11
    0
    บ๊ะ....พวกตัวเด็ดเข้าฉากอยู่หัวสะพานดันไม่เห็น
    ส่วนตัวประกอบอยู่ท้ายแถวดันเห็นแน่ะ:D

27. elmo

2,175
    3
    0
    โหะๆ ท่าน . .. ตัวพ่อ นี่ ทีเด็ด นำทัพหน้าโลด อิอิ จะว่าไป จะได้ดู หนังเรื่องนี้ มะนี่ แล้ว จะเห้น สักแว้บ ของรถมะน้อ อิอิ

28. Suntipop

509
    11
    0
    สีน้ำเงินเด่นอยู่แล้ว"เป้ ยิก ยิก" แต่สีแดงของพี่นี่เห้นแว่บๆมากกว่า
    อิๆ

29. elmo

2,175
    3
    0
    โหะๆ ว่าแต่ ท่าน . . . ตัวพ่อ ถังดักไอน้ำมันเครื่อง ผม จอง อยู๋เน้อ อย่าลืม อิอิ

30. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    :Dเอามาให้ชมมั่งครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้