28-29 ตค นี้ ไปแรลลี่กันมั้ยครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 18 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    พอดี ไอ้น้อง Kiชวนไป ขับ แรลลี่ งานของหนังสือ Carperformance อ่ะนะ

เลยตอบตกลง ไอ้น้องKiไปแล้ววว วันเสาว์ อาทิตย์ ที่ 28 - 29 ตุลาคม นี้อ่ะ
    สิ้นเดือนนี้อ่ะนะ ค่าใช้จ่าย คันล่ะ 2500 อ่ะ
    แต่คิดแล้ว คุ้มนะ ได้ไป วิ่งที่ พีระ ด้วยครับ
    ไปค้างที่ โรงแรม 1 คืน และรู้สึกว่ามีของแจกด้วยนะ
    แต่ไม่รู้ว่าอาไรมั้งอ่ะ แต่เท่าที่คุยกะน้องก้อคุ้มนะครับท่าน

เลยอยากชวนเพื่อนๆ ไปวิ่งกันอ่ะ น่าสนุกดีนะ
    ถ้าว่างๆ น่าไปกันนะ ไป ขำ ขำ หนุก ๆกัน ได้เอารถเราไปวิ่งในสนามด้วย พีระ นะ

ก้อไม่ได้มีโอกาศ กันบ่อยๆ

ยังงัยใครไปก้อรีบๆ นะ เดี่ยววัน ศุกร์ นี้เค้าเก็บตังแล้ว ศุกร์ ที่20 อ่ะ
    ใครไป รีบบอกเผื่อจะได้จองไว้ก่อนอ่ะ

สนใจมั้ยครับ เพื่นอๆ พี่ ๆ น้องๆ :D :D :D :D :D

เฮ้อ ! แต่คงไม่มีอ่ะมั้ง เพราะ จะไปเที่ยว ทะเล ตังหมดกันหมดแล้วอ่ะมั้ง

2. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    อืม น่ะ

3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อืม อ่ะนะ สนใจกันป่าวววววววววววววววววว

4. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    เข็ดแล้วครับ

5. chang

4,985
    57
    48
    ตรับ ตามนั้น ครับ

6. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ลอยกระทงที่ไหนดีก่าไม่เสียเงิน ว่ามาจะพาเพลิน

7. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    มี แ บ บ ไ ม่ เ สี ย ตั ง ป่ ะ

8. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ลอยกระทงไงท่านไม่เสียตังค์ แต่ระวังเสียตัวครับ 555

9. chang

4,985
    57
    48
    5 5 5 5 กระทง หลงทาง อ่ะ เด่......................

10. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D นั่ง 200 เสียตัว.....นั่ง.........อีโวดีกว่า

11. chang

4,985
    57
    48
    ถูกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก :D :D :D :D

12. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เฮ้ยโดนลุมเหรอนี่ ดุ๊กเพื่อนรักช่วยแมนด้วย

13. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ผมเตรียมสติ๊กเกอร์แล้วนะครับ...กำลังเพลินอิอิอิ

14. chang

4,985
    57
    48
    แหม ! แมนเพื่อนรัก เค้าเรียกว่า มันเป็น สโลแกนอ่ะนะ อิ อิ อิ

แต่ก้อจริงอ่ะ "นั้ง200เสียตัว นั้งอีโว ......เสียวจัง" อิ อิ อิ :D :D :D :D :D

15. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    *-*นั่ง200จะได้รับความอบอุ่นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้