ได้ KE 70 มาครับเอารูปมาให้ดูช่วยแน่นำการแต่งด้วยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย rca, 18 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rca

rca New Member Member

184
    2
    0
    ได้ KE 70 มาครับเอารูปมาให้ดูช่วยแน่นำการแต่งด้วยครับ

อยากแต่งให้ออกแนวๆ ครับ

ตอนนี้ทำ เปลืยน ลูก BP 1800 CAM TRD ครัชทองแดง จานสองชั้น ครับ

2. rca

184
    2
    0
    อยากได้ ชุดกันชนเหล็ก หน้า-หลัง กระจกมองข้างตรงแก้ม กระจังหน้าต้วนอก และลิ้นหน้าครับ

ใครมีขอดูรูปด้วยครับ ราคาอย่าแรงนะครับ

3. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    สวยโหดครับ ดูจากเครื่องก็แต่งมาพอสมควรแล้ว ผมว่าแบบนี้หล่อแล้วครับ
    ถ้าชอบแนว Retro Racing ก็แต่งต่อไม่ยากแล้วครับ ส่วนลิ้นหน้าคลิกดูตรงใต้ลายเซ็นได้เลยครับ

4. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    ได้รถมาดีเลยคับ ทั้งเครื่อง ทั้งล้อ ภายในก็ยังดี แบบนี้ไม่ยากที่จะทำต่อไป เอาใจช่วยคับ

5. rca

184
    2
    0

ล้อในรูปส่วนตัวสวยดีครับ

6. jay7000

jay7000 New Member Member

275
    0
    0
    แต่งไม่ยาก หาล้อแจ่ม ๆ ซักชุดนึง เก็บรายละเอียดภายนอกภายในให้สะอาด ๆ ก็งามแล้วครับ

7. rca

184
    2
    0
    ตอนนี้ทำ เปลืยน ลูก BP 1800 CAM TRD ครัชทองแดง จานสองชั้น ครับ

8. rca

184
    2
    0
    อยากได้ 4ลิ้น ใครขายมั้งครับของ 20v

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กันยายน 2008
  9. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    เข้ามาดูคับ....

10. โหน่งโหน่ง

โหน่งโหน่ง New Member Member

54
    4
    0
    สวยดีครับ...ชอบ..ชอบ...

11. rca

184
    2
    0
    อยากวิ่งแล้ว ตั้งหมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้