ขอคำแนะนำด้วยคับพี่ๆๆ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย systemone@ubu, 1 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. systemone@ubu

systemone@ubu New Member Member

30
    1
    0
    ผมจะลง hx40 ควรใช้โข่งเบอร์ไรดีหรอคับ แล้วของเบิกใหม่นี้มันราคาเท่าไรคับ

ถ้าซื้อมา จับยัดเลย เดินท่ออินเตอร์ ใส่เกตุแยก ทำปั๊มนิดหน่อย มันจะวิ่งได้ไหม ต้องทำไรเพิ่มอีกไหมคับ

2. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    อิอิ อัพไปครับ รอพี่ๆมาตอบนะคร๊าบบบ ช่วยน้องผมทีครับ เผื่อจะได้เป็นตัวแรงของมหาลัย อิอิอิ

3. miracle

miracle New Member Member

93
    0
    0
    ใส่ D-MAX คันข้างๆป่าว
    ถ้าใช่ปรึกษาโค้ชเจี๊ยบเลย
    แกเป็นกูรูด้านไดเร็กอยู่แล้วรบกวนโค้ชตอบด้วย
    หรืออยากเห็น step ต้นๆไปดูบอร์ด sport truck

4. systemone@ubu

systemone@ubu New Member Member

30
    1
    0
    ช่ายคับข้างๆๆๆคับผม

5. thanin2526

thanin2526 New Member Member

76
    1
    0
    รอดูครับ..

6. รอโค้ชเจี๊ยบต่อไปปปปป

7. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    ความคิดผมนะ เครื่อง 2500 ถ้าจะใส่ HX40 ทำปั๊มนิดหน่อยผมว่า
    วิ่งไม่ไหวหลอกครับ ลองคุยกะพี่เจี๊ยบดูสิครับโบ HX พี่เค้าถนัดครับผม

8. nonkubpom

nonkubpom New Member Member

48
    1
    0
    :D:Dรอโค๊ชเจี๊ยบ มาตอบ

9. UNSAI

1,416
    17
    38
    อย่างน้อยก็ต้องมีลูก 12 mm., หัวฉีด , วาล์ไฟฟ้า,อะไรต่อมิอะไรอีก
    ส่วนโข่งหลังซักเบอร์ 40 กะลังดี

ไม่ลอง TF06 ล่ะครับ ขับสนุกน้าาา.........อิอิ

10. miracle

miracle New Member Member

93
    0
    0
    ตาตั้ม อย่าเลย อย่าเชียร์ TF เลย สงสารเครื่อง เด๋วคนนี้รู้ประวัติตาตั้มแล้วจะไม่กล้าใส่ TF
    ปล. ชลบุรีหนาวมาก

11. systemone@ubu

30
    1
    0
    ขอบคุณค๊าบพี่ๆๆสำหรับคำแนะนำ

TF 06 เป็นอีก1ตัวเลือก

12. UNSAI

1,416
    17
    38
    คนอื่นคงไม่เป็นไรมั้งครับ ฮิๆๆ สำหรับผมTF คงไม่ถูกกัน (กินเครื่องฉิบ........ 5555)
    แต่ส่วนตัว ผมว่าTF06 เหมาะกับ isuzu อ่ะครับ

13. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    hx40 ไดเร็ค 2500 ปั่นไม่ไหวครับต่อให้เป็น 12 ก้อเถอะ

เต็มที่ก้อแค่ hx35 ครับ เพราะผมเคยถาม และพี่เจี๊ยบ

แกก้อตอบผมแล้ว....ถ้าเป็น 3000 Ok เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้