ขออนุญาตนัดเพื่อนสมาชิกมินิทรัคถ่ายรูป

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย p_sutipoj, 3 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ขออนุญาตนัดเพื่อนสมาชิกมินิทรัคถ่ายรูป กันหน่อยได้ไหมครับ.........
    เพื่อนๆคิดว่าไงบ้าง

ปล. ลงหนังสืออ่ะ พี่เค้าขอมา

2. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    ไปๆๆๆ ด้วยคน อิอิ

3. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ไปครับไปแน่ ๆ แหมม ถ่ายรูปลงสือ อยากถ่ายอยู่แล้ว ครับพี่ โห ไฝ่ฝันมาตั้งนาน มีทช่างมัน เอารถลงสือไว้ก่อนเลยครับ อุอุพลาดไม่ได้ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 555

ว่าแต่ สือไรพี่ เมื่อไรก็แจ้งมาเน้อ แต่ตุลาผมไม่ค่อยว่างอะพี่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กันยายน 2008
  4. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    เพิ่งเป็นสมาชิกเต็มตัวไม่นาน ไปด้วยได้ไหมงะ ^^

5. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    อยากเป็นสมาชิคมั่งจัง...........

6. !!! KaNny !!!

!!! KaNny !!! Member VIP

697
    9
    18
    Mo-Emag ป่าวค่ะ ถ้าใช่ เดี๋ยวกัญบริการเต็มที่ อิอิ มากันเยอะๆน่ะค่ะ

7. na046

983
    7
    18
    บริการอย่างนี้ รัก ตายเลย ...................................................... อิอิ

8. TANdragon

TANdragon New Member Member

142
    0
    0
    อยากสมัคใหม่จัง แต่ไม่มีเวลาไปมิดติ้ง ยังไงก็ยังรักคลับเดิมครับ ไม่เปลี่ยนแปลง ไม่เปลี่ยนใจ แค่ไม่มีเวลาไป

9. T'LOY

T'LOY New Member Member

118
    0
    0
    น่าไป คับผม

10. แหล่มเลย อยากถ่ายจังคับ.....

11. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    ร่วมด้วย..ช่วยกันคร๊าบบบ

12. เจ

เจ New Member Member

52
    1
    0
    ดีจัง ไปด้วยคนนะครับ อิอิ

13. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    อยากไปจังครับพี่ แต่รถไม่สวยถ่ายได้ป่าวครับ
    ขอถ่ายด้วยคนน้าาาาาาาาาาาา

14. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ไปด้วยนะคับ..อยากเจอทุกคนมากๆเลยคับ แล้วนัดวันเวลาล่วงหน้านะคับ
    ปล. เอกพี่ต้องขอโทษจิงๆว่ะ ยังไม่ค่อยว่างเข้าไปเลยอ่ะ แต่ไม่ต้องกลัวสติ๊กเกอร์ได้แล้ว
    ปล. กัญ ถ้าบริการเต็มที่ ต้องให้มันเท่าเทียมกันนะ อิ อิ

15. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    พี่ปูรถไม่สวยแต่คนมันหล่อ โดยเฉพาะเวลาเมา ยังก็ให้ถ่ายอยู่แล้วครับ .555555

16. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    รับแทรบ !!! ค๊าบ พี่เอ๋

17. อยากไปด้วยจังเลยครับ แต่รถไม่โหสเหมือนพี่เลยอ่าครับ

18. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ถ่ายรูปรถเพื่อนสมาชิก โหดหรือไม่ ไม่เกี่ยว จะเดิมจะซิ่ง มารวมตัวกันครับ นานๆซักครั้งนึงดีกว่าคับ

19. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    จัดไปคับพี่ๆ อิ อิ

20. miracle

miracle New Member Member

93
    0
    0
    ทำไรสงสารครอบครัวมั่งพี่ เจ้าชู้จิงๆเลยนะพี่
    แหมเห็นเจ๊เค้าหมวยๆหน่อยจะชวนไปบูสฟาดเหรอไงพี่
    เฮ้อสงสารจิงๆ 55

21. miracle

miracle New Member Member

93
    0
    0
    ไปหมด
    เด๋วผมชวนชาวคณะ STEP TRUCK & SPORT OUT ก่อนนะพี่
    เมาอีกแว้วววววววววววว

22. na046

983
    7
    18
    หุหุ คุณอ๊าท รับ ทำไม คุณเล่นแต่ผมคนเดยวหล่ะ ครับ หรือว่าคุณจะหักกะผม งั้นผมนัดเจอคุณอ๊าร์ท เพื่อเครียปัญหาต่าง ๆ ที่ สำโรงนะครับ เวลา หลังเที่ยวคืน - ก่อน ตลาดวาย นะครับ 555

23. !!! KaNny !!!

!!! KaNny !!! Member VIP

697
    9
    18
    รับปาก ค่ะพี่เอ๋ :p

24. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    อดไปเลย...

ไม่มีรถกระบะ...

25. tumkinno

703
    1
    18

เฮ้ยยยย...เหดี๊ยววววตามไปตัดสินด้วย...พี่น้อง

26. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18

เฮ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆ เคลียกันเมื่อไรบอกด้วย ไปด้วย อยากรู้ว่าจะเคลียยังไง :D:D:D

แหม...นัตตี้ ไม่ต้องกังวลใจไปครับ
    เดี๋ยวให้ตานะ กะพวกเรา เลื่อยหลังหาออกให้ ก็กลายเป็นกระบะแล้ว :p

27. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    กว่าจะได้รูปนี้ ใครไม่รู้กระดกยาดองกะว่าจะมอมหญิง ตัวพับไปเองซะงั้นหัวปักดินคารถเลย .555

อันนี้คงเริ่มส่างแล้ว มานอนในรถสังเกตุเสื้อ อ้วกทั้งน้านนนนนนน!!!

28. na046

983
    7
    18
    ใครหว่าพี่

เอ่อ ตาอ๊าท ครับ STEP TRUCK & SPORT OUT มีไอ้เอ๋ คนเดียว นะครับพวกผมไม่เกี่ยว 555

29. tumkinno

703
    1
    18

555+...ถูกต้องแล๊นนน..คร๊าบบบบบ..:D

30. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    อย่างน้อย ช่วงล่างเราก็แบบเดียวกับรถกระบะ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้