เจน5 อยากติดซันรูฟ ขอข้อมูลคร้าบ ครายมีรูปเอามาอวดหน่อยดิครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Sam Gt-R, 13 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sam Gt-R

Sam Gt-R New Member Member

4
    0
    0
    เจน5 อยากติดซันรูฟ ขอข้อมูลคร้าบ ครายมีรูปเอามาอวดหน่อยดิครับ

--------------------------------------------------------------------------------

:D :D :D อยากติดซันรูฟครับ ครายพอมีรูป ข้างนอก+ข้างใน +ตำแหน่งสวิสต์ หรือพอรู้จักร้านที่ขายหลังคาทั้งชิ้น บ้างอ่ะครับ ราคาประมาณเท่าหร่ายครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ :D :D :D

2. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    แหะๆ เคยเห็น แต่ ของ GEN 6 อ่า..

3. the_peeth

the_peeth New Member Member

56
    0
    0
    ติด แพง ป่าว แล้วเนียน ป่าว

มีร้าน ดีๆแนะนำมั้ยครับ ... น่าสน อะ มีรูปมะ ครับ :mad:

4. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    ตอนนี้มี เจน 5ที่มีซันรูฟเข้ามาในคลับ2คัน คับ พอมีรูปคร่าวๆ รายละเอียดต้องถามเจ้าตัวเอาเองครับ

http://www.freeforum101.com/forum/viewtopic.php?t=548&mforum=exmo

5. Sam Gt-R

Sam Gt-R New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณ คุณ Bond สำหรับรูปนะคคร้าบบ ผมเห็นน้องเคนก็ส่งรูปมาให้เหมือนกัน แต่ของน้องเค้ามาเดิมๆ เลย สวยดี อยากได้ ป.ล รถคุณ Bond แต่งได้สวยเจงๆ ครับ ชอบๆๆๆ

6. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    มีซันรูฟตากลมขาย 10000 คับ

7. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ร้านที่ มีทำกันชน ก็รับ หา และ ทำ ซันรูปครับ

วันนั้นไปเจอ ของ ST202 มาทั้งแผน หลังคา เลย

อยากได้ แต่ ตอนนั้นม่ะมี ตัง เหมือนตอนนี้

เค้าเลย แปลง ใส่คันอื่น ไปเลย เสียดายๆ

8. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ถ้าจะแปลงใส่ SunRoof คิดดูดีๆนะครับ
    GEN6 ต้องตัดเสา เพื่อแปลงใส่ Sunroof
    ความแข็งแรงของรถ ก็ด้อยลงไปครับ
    ส่วน Gen5 ผมไม่แน่ใจว่าถ้าหา Sunroof ตรงรุ่นได้ จะต้องแปลงโดยการตัดเสารึป่าวอ่ะครับ :)

9. tae@city

tae@city New Member Member

1
    0
    0
    ขออนุญาติครับ... พอดีเพิ่งทำsunroofมาเหมือนกันแต่รถผมปี97 ได้sunroofมาจากเซียงกงบางนา 5000.- ตัดมาทั้งหลังคา ค่าแรงทำ 14,000.- ใช้วิธีเลาะตะเข็บ ปล. เร็วๆนี้คงจะขอร่วมคลับด้วยคนครับ

10. AMPM

252
    1
    0
    ยินดีครับ

ว่างๆเชิญแวะเข้าไปพูดคุยได้ที่ www.celica-thailand.com ครับ !

11. the_peeth

the_peeth New Member Member

56
    0
    0
    เย้ เย้ ... เพื่อนใหม่

มาเร็ว ๆ ไป meeting ด้วยกันเด้อ

12. AMPM

252
    1
    0

ที่โทรมาคุยกับผมเมื่อวานใช่ไหมครับ ?

พรุ่งนี้เจอกันที่ Meeting นะครับ !! :)

อยากเห็นรถๆๆๆๆ ;) :eek: :) :D

13. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    รถผมซันรูฟ ติดรถ มาเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้