สอบถามหน่อยครับ 3s-gte ใน ตาโต ครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย noklek, 19 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noklek

noklek New Member Member

130
    0
    0
    มีท่านใดเคยวางแล้วบ้างครับขอข้อมูลหน่อยครับ

2. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    รุ่นน้องผมวางไป แต่ว่าหลายปีแล้วฮะ ก็วิ่งดีครับ แรงโคตรพ่อ แต่ว่ากว่าจะจบ หมดเงินไปหลายในสมัยนั้นนะครับ ตอนนี้คิดว่า ด้วยเทคโนโลยีและของที่มีมากขึ้น น่าจะทำให้มันจบง่ายกว่าเดิมแล้วนะครับ ต้องลอง แต่ผมว่าเล่นเครื่องเทคดีแล้วฮะ เหมาะกับรถ รถเหมาะกับแรงม้าที่มี แต่ก็แล้วแต่ชอบครับผม สู้ๆ ฮะ

3. noklek

130
    0
    0
    ขอบคุณพี่ โอดีดี มากครับ ว่าแต่คันที่ว่ามีรูปหรือป่าวครับ

4. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    เคยลงหนังสือ เมื่อหลายนานแล้วฮะ ไม่มีจริงๆ ฮะ ไม่เคยเก็บไว้เลยครับผม
    ตอนนั้นเท่าที่จำได้ จะเป็นเครื่อง 3S Airflow ครับ

5. noklek

130
    0
    0
    ตัวเดียวกันเลยครับ แต่ผมจะชน เกียร์ ของ 3S-FE ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้