มีใครพอจะรู้ราคารึว่าหาเครื่องsonicบ้างรึเปล่าคับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย evolutionlab, 6 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    มีใครพอจะรู้ราคารึว่าหาเครื่อง+ชุดไฟsonicบ้างรึเปล่าคับ

จะเอามาใส่YSRน่ะคับ พอจะมีใครพอแนะนำได้บ้างรึเปล่าคับ

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ตลาดพูนทรัพย์ :) :) :)

3. evolutionlab

1,013
    41
    0

แล้วอยู่ที่ไหนหรอครับ?:confused:

4. evolutionlab

1,013
    41
    0

แล้วอยู่ที่ไหนหรอครับ?:confused:

5. make-up

make-up New Member Member

2
    0
    0
    ผมมีเครื่อง ysr 80 แต่ยัดลูก 100

ผมมีเครื่อง ysr 80 แต่ยัดลูก 100 สนใจไหมครับ สนใจโทรมา 085-7076067 อยู่ลำพูนราคาถูก ๆติดรถอยู่เลยใช้ทุกวันมีเครื่องเวฟอีกเครื่องว่าจะเอาลงเก็บไว้ก็ไม่มีที่เก็บโทรมาตอนกลางวันส่งได้

6. evolutionlab

1,013
    41
    0
    อยู่ช่วงไหนชองลำพูนคับ แฟนผมก็อยู่ลำพูนอาจจะฝากเข้าไปดูคับ

7. make-up

make-up New Member Member

2
    0
    0
    อยู่นิคม ฝ้ากตะวันออก

อยู่ที่นิคม ฝ้ากตะวันออก ตอนนี้ยกเครื่องลงแล้ว เครื่องยังแน่น 80 cc แต่ยัดลูก 100 สาเหตุที่ยกลงเพราะ แถวนี้ กระแส 4 จังหวะมาแรง จะขายให้ถูก ๆ เพราะเก็บไว้ ไม่มีประโยชน์ ถ้าแฟนคุณอยู่แถวนิคม คงเคยเห็น ysr สีแดง เพราะแถวนี้รู้สึกจะมีอยู่คันเดียว ติดต่อมาตามเบอร์โทร ถ้าโทรกลางวันไม่ติด ให้โทรตอนกลาวงคืน ทำงานอยู่

8. evolutionlab

1,013
    41
    0
    โอ้ว...อยู่นิคมเหมือนกันเลยคับ ยังไงจะรีบโทติดต่อไปนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้