อยากทราบร้านขายอะไหล่ Chaly ใน นนทบุรี

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย TANNOBODY, 12 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TANNOBODY

TANNOBODY New Member Member

43
    0
    0
    อยากทราบร้านขายอะไหล่ Chaly ใน นนทบุรี

เนื่องจากรถผมมันเละแล้วครับ

ทำเองกับมือเลยเละ ต้องการหาอะไหล่มาทำต่อให้ดูดีอะครับ

พอมีไหมอะครับ จะได้ไปหาซื้อ

ขอบคุณครับ

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ไม่น่าจะมีน่ะครับ (ผมอยู่นนท์) หาจับทางเวบดีกว่าครับ www.mocyc.com อะไหล่ :cry: :cry: :cry:

3. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    ไปรัชดาไนเลยครับ ทุกคืนวันเสาร์ มีเพียบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้