::::: รูป Meeting # 53 Lotus คลอง4 20/09/2008 :::::

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย .:: ป๋องแป๋ง ::., 21 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    สวัสดีจ้าาา ชาวคลับ :):)
    เอารูปมิตติ้งเล้กน้อยๆมาให้ชม บรรยากาศเป็นใจครับ ฟ้าฝนไม่ตก อากาศดี
    สมาชิกเก่าใหม่ก็มากันพอสมควรครับ
    สำหรับสมาชิกใหม่ถ้าต้อนรับไม่ทั่วถึงก็ขออภัยด้วยนะครับ

ชมกันเลยจ้าา

เริ่มต้นจาก ของฝากของนายเบียร์จากอยุธยา มาให้กินอร่อยๆ ดูๆๆ ประทานเราดิ ขี้งก แสรดดด ต้องหิ้ววิ่งหนี อ่ะคิดดูดิ :D:D
    เก็ท:: เอ้ยแมน!! ขอกินมั่งดิ นะ นะ :sad::sad:
    จ๊อป:: เดี๋ยวๆ !! เพ่แมน ขออีกอันดิวะ จาไปไหนเนี่ยย :(:(
    แมน:: เรื่องอาไร ผมเป็นประธาน เรื่องไรจะยอมง่ะ เก็บไปไว้กินที่บ้านดีก่า เอิ๊กๆๆๆ :rolleyes:

นี่นัดกันมาป่ะเนี่ยย แดงมาเชียวนะ (นายไท กะ ฟาน)
    ฟานๆๆ กะโต๊ค คิตตี้ (Stoke City) ผลบอลเป็งไงบ้างง่ะ :D:D

บรรยากาศเหมาะๆ

ช่องแอร์ระบายอากาศครับ ต้องเปิดแอร์แรงหน่อยคนขับ ขี้ร้อน:D:D (แซวเล่น น่ะไท)

แต่นี่ห้องเครื่อง เค้า

นี่รถพี่กาย ครับ สมาชิกใหม่ของเรา

เน่ ฝาแดงของเจง

บยก.

สวยอ่ะ

นี่รถนาย บอส

รถแมน(ม.รังสิต)

รถเพ่ เอ

นี่รถสมาชิกใหม่ จำชื่อไมได้และอ่ะ ลืมเลย ขอโต๊ดดดดดดดด

สวยเน้อออ 555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2008
  2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0

คันนี้ ยิ่งสวยเลยอ่ะ

บยก. รวมๆคับ

3. .:: ป๋องแป๋ง ::.

591
    73
    0

อันนี้หนูอยากได้ง่าาาาา:cry::cry:

นี่ๆท่านประธาน ล้างซะมั่งนะแหมๆๆ โสะโปะ ชิแห เล่

อิอิอิ แอบถ่ายน้องใหม่ กรอกใบสมัคร 5555 นายบอสๆ
    นี่ล่ะครับ ที่เค้าเรียกว่าติดดิน :D:D (และใครอย่ามาเล่นติดปูนนะ เดี๋ยวโบก)

กินกัน3คนอ่ะ

ดูๆๆๆ จอดในร่มยังเอาก้านปัดน้ำฝนขึ้นน่ะ ตาเบีย เอ้ยยยยย

นี่ๆๆ ทามไรรถพี่เค้าอ่ะ

จ๊อป::mad:*(*#$%#@!$^(@!#$^*(^$(@#*$^*(@%
    พี่เอก:: (ทำเสียงหล่อ) เอ่อ ... ปีหน้า อย่าลืมเลือกพี่เป็นกำนัน นะจ๊อปนะ เดี๋ยวจาหา ญ มาเซ่น โฮ๊ะๆๆๆๆ:cool:

คิดหนักเลยตู เฮ้อออ ปีนี้ถ้าไม่ได้เป็นกำนันจะเอาเงินที่ไหนมา แต่งรถว้าเนี่ยย เฮ้ออออ

อ้าวววว!!!!!! แล้วนี่ไรเนี่ยย วุ้ย เกิบ คีบ

:D:D:Dกะโต๊กๆๆๆๆ

เฮ้อออ โหลๆ ป-10 :D:D

.................เอ่อ จาถ่ายผมทำไมล่ะครับ
    ดูซิตั้งแต่เช้าเนี่ย ทำงานยังไม่ได้หยุดเลยนะคับ เนี่ย ข้าวปลาก็ยังไม่ได้กิน(คนอาไร้ กินข้าวปลา) น้ำก็ยังไม่ได้อาบ ข้าวหมาก็ยังไม่ได้คลุก รถบรรทุกก็ไม่ได้ล้าง รถมอไซด์(รับจ้าง)ก็ยังผ่อนไม่หมด ตดก็ยังไม่หายเหม็น แถมตอนเย็นยังต้องไปเข็นผัก และดั๊นนนนคนรักก็ยังมาหักอก และยังต้องเข็นครกขึ้นภูเขา แถมมะวานกินเหล้าเมาตังมะจ่าย แถมเจ้าควายที่บ้านยังมาป่วย และแถมมม หวยยย ก็ยังโดนแดกก..........เฮ้ออออ ชีวิต กรู จาเหลืออารายยย ว้าาาาาาาาา :(:(:( โอ้วว

แต่ก็ยังมีคันนี้ไง ปิ๊งๆๆๆๆๆๆ วิ้ดดดดวิ้ววววววววว!!!!!!!!

ขอขอบคุณสถานที่ Tesco Lotus ที่ทำให้เราได้มีที่รวมตัวมิตติ้งในวันนี้ด้วยครับ

หมดแล้วครับ โอกาสหน้าพบกันใหม่ :D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2008
  4. .:: ป๋องแป๋ง ::.

591
    73
    0
    หลังจากนั้น ก็ไปกินอาหารกันเล็กๆน้อยๆครับ ที่ร้านอาหารเกาหลี มันเซโคเรียยย คลอง 3 ครับ
    และหลังจากนั้นก็แยกย้าย
    ผมก็ไป ตีนุ๊กกัน นิดหน่อย

รูปทานอาหาร กะตีนุ๊กเดี๋ยวประธานแมนจาเอามาลงอีกที เด้ออออออออออ :D:D:D:D:D

5. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    พี่ป๋องถ่ายรูปสวยจัง งามขึ้นๆ

รูปผม ผมกำลังจะโพสพอดีเลยพี่.....

6. momo9699

momo9699 New Member Member

122
    5
    0
    ฮือๆๆๆๆๆๆๆ:cry:
    มะได้ไป คลาวหน้าไม่พาดแน่:p

7. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    รูปสยวงามมากๆๆคับ.....เพ่ป๋อง

8. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    แจ่มว่ะ..ครับ

:D :D :D

9. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

งามมากมาย ...

10. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    ขอบเตียง & ขอบอ่างคร้าบบบพี่ป๋อง จุ๊ฟฟฟ

11. NuChar

NuChar New Member Member

7
    1
    0
    ชื่อ นุ ครับพี่ แต่เรียก นุชา ก้อได้คับ:) พี่ๆเป็นกันเองทุกคนเลย เสียดายวันนั้นกลับก่อน...งานเข้า:cry: ครั้งหน้าไปอีกแน่นอนครับ:)

12. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0
    รุป สวย ค่ะ .. แต่ จา สวย กว่า เน้ ..

ถ้า มี รถ นู๋ ด้วย .. กร้ากกกกกกก

13. .:: ป๋องแป๋ง ::.

591
    73
    0
    ก็หนูเบี้ยวเน่ ค้าาาาาาาาาา :rolleyes::rolleyes:

14. .:: ป๋องแป๋ง ::.

591
    73
    0
    อ้าาาาาาาา เมมโมรี่และ จำจำจำจำจำจำ คราหน้าพบกันน :D:D

15. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    แง่งงงงงงงงงง ไม่มีรูปผม เดี๋ยวจะโดนไม่ใช่น้อย ( สวยงามตามแบบฉบับ ป๋องแป๋ง )

16. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    รูปแหล่มมั่กๆ ตาป๋อง

17. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    คนถ่ายเก่งจัง

ถ่ายมาแล้วตูดูผอมจัง ชอบ ชอบ

18. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    รูปสวยชิช เลยเว้ย....สะสะสะเสียดาย....

19. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ฝีมือถ่ายรูปสุดยอด เจงๆๆๆ

20. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28

คันนี้สวยอ่ะ ชอบๆๆๆ :)

21. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    รูปสวย คราฟฟฟ...*-*ผมก้อ มาชิกไหม่อ่า .. แต่ม่ายมีรูปๆๆ..เศร้า..*-*

22. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    สวย งาม เจ้า ค่ะ

23. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    เจ๋งว่ะ ป๋อง แต่ไม่เจ๋ง ตรงที่กรูไม่ได้ไปต่อที่โต๊ะสนุกอ่ะ (งานเข้าด่วนมาก)

24. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ส ว ย ง า ม ทุ ก ภ า พ เ ล ย

25. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    รูปสวยๆ มากเลยครับพี่

26. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    รูปสวยดีครับ................ฝนไม่ตกด้วย

27. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    เสียดายจังไม่ได้เข้าเวปหลายวัน พอเข้ามาก็เจอนัดมิทติ้งเลย เสียดายจังไมได้ไปเตรียมตัวไม่ทันน่ะ รถสวยๆทั้งนั้นเลย

28. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    สายงามมากมายครับ ทั้งรูปทั้งรถเลย....

29. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0

ม่ะได้เบี้ยวน้า .. ตามไปม่ะทันจิงๆ อ่ะเค่อะ แห่ะ

กำลังมันส์ อยู่สนามแข่งจิมคาน่า .. :D

แต่รับรอง คราวหน้า ม่ายพลาด ชัวร์ๆ คร้า .. :sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้