อยากเห็น รูป EK ที่เดินท่อลอดใต้ถังน้ำมันหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย อยากรู้, 23 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ส่วนใหญ่เดินลอดใต้ปีกนกหรือใต้ถังน้ำมัน กันครับ กำลังตัดสินใจอยู่ ขอบคุณครับ

1. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0

สมัคสมาชิก แล้วล็อกอินมาคุยกันดีกว่ามั้ยครับ ในนี้พี่น้องกันทั้งนั้น

2. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    แล้วแต่ชอบเลยครับ

ส่วนตัวผมเดินลอดใต้ถังอยู่ ผมว่าสวยดีนะ

คนอื่นว่าไงไม่รู้

แต่ถ้าขับไม่ระวัง หรือโช๊คหลังไม่แข็งพอท่อจะกระแทกลูกระนาดเลยคร้าบ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  3. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    จัดหน่อยพี่ เห็นมีหลายๆคัน :)

4. Mr_june

Mr_june New Member Member

31
    9
    0
    ส่วนตัวลอดใต้ถังเหมือนกัน ชอบเพราะมองดูแล้วดุดี แต่ต้องขับระวังๆครับ
    แล้วรถก็ต้องไม่ต่ำมากด้วย ถ้าประเภทอมซุ้มระวังยังงัยก็โดนครับ ส่วนรูป
    เดี๋ยวให้คุณ SO โพสดีกว่า เห็นรายละเอียดชัดเจนดี

ปล.ท่ออยู่ใกล้กับถังน้ำมัน หาฉนวนมากันไว้หน่อยก็ดีครับ เพราะท่อมันร้อน..เห็นแล้วเสียว

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เข้ามาชมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้