แนะนำร้านทำโช๊คหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย witz, 30 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. witz

witz New Member Member

15
    0
    0
    อยู่แถวพระราม 2 ครับ อยากทำโช๊ค เพื่อนๆ พี่ๆ มีร้านดีๆ แนะนำหน่อย
    ครับ :)
    ขอบคุณครับ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ขอรายละเอียดด้วยครับว่าจะเอาโช้คเดิมไปทำ หรือ
    จะเอาโช้คแต่งไปซ่อมอ่ะครับ

3. witz

witz New Member Member

15
    0
    0
    ขอบคุณครับ รถเดิมๆ เลยครับอยากแต่ได้มา
    เวลาขึ้นลูกระนาดโช๊คหลังจะดังปั๊กเลยครับ เลยว่าจะเอาไปทำอะครับไม่แน่ใจว่าเป็นที่โช๊คหรือเปล่า ใส่กับสปริงโหลด H&R ครับ

ขอบคุณครับ ช่วยแนะนำทีครับ:)

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เรื่องดังอาจเป็นที่ลูกหมากพวกบูชยางก็เป็นได้นะครับ

5. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    I SUGGEST GENIAL AT PHUTTAMONTHOL SAI 3
    I THINK YOUR SHOCK ABSORBER IS TOO SOFT
    NOT MATCHHING WITH SPORT SPRING:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้