ขอบยางทั่วรถเบิกใหม่เท่าไหรคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย noobank, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noobank

noobank Guest

0
    0
    0
    ขอบยางทั่วรถเบิกใหม่เท่าไหรคับ

ใครพอทราบราคามั้งคับ ยางเก่าเน่าหมดแล้ว อยากเปลี่ยนใหม่

2. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    ทุกส่วนเลยนะครับ

รวมคิ้วยางรีดน้ำ ซ้าย-ขวา บน2ข้าง

ยางขอบ 4 บาน ( หน้าหลัง ซ้ายขวา หลัง)

เฉพาะค่าของประมาน 10,000 ครับ

ปล. พึ่งไปถาม ที่ ศูนย์มาจ้า ^^

3. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    เฉพาะยางขอบกระจกบังลมหน้าอะครับ ราคาเท่าไรพอทราบมั้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้