อยากดูรูปค๊าบ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย mommamz, 14 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ท่านโอครับ อยากดูรูปแล้วอ่า :D

มีให้ดูบางส่วนจากปั้ม ปตท. อิอิ

อยากได้เบรคแบบนี้มั่งจังเลย

2. mommamz

964
    4
    0
    รูปออกจะเบลอๆไปหน่อยเพราะคนถ่ายมันใส่ ALC ไปเยอะเลย

3. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับรูปงามๆ

4. art_project

603
    13
    0
    แถมรูปคลอง 5 ครับ

เสาร์ที่ 4 ตุลาคม มีงานอีก ไปกันไหม

5. art_project

603
    13
    0
  6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    R11 ตรงรุ่น เลย มอม จิงๆ ซิพับผ่า ฝน ตก ใช่ มะ ครับ

เฮ้อ รถบ้าน :D ครับ เบาะเดิม นั่งสบาย :D

ที่แน่ๆ ... เฮ้อ ทำ ไม พี่ กิ๊ฟ หน้า เด็ก จิงๆ อะ พี่ แหม๋ๆ :D

รถ พี่ ตามกับป๊อป นี้ วิ้ง มาก อุปกรณ์ เครื่อง เสียง ครบ

ทามมาย รถผม มัน มอม แบบ นี้ เนีย ดู่ดู้ดู ดู เธอ ทำ :rolleyes: เบรค หน๋อ เบรค เดี๋ยว นี้ ไม่ ไหม้ แล้ว จิงๆ :D

ปล. สนุก ใช่ ไหม ละ ครับ พี่ กิ๊ฟ พี่ โตน แล้ว ก็ เพื่อน ป๊อป แหม๋ๆ จาก ร้าน ฮันนีมูล มา ปตท. เนีย คราวหน้า เดี๋ยวดูว่าที่ไหน ถ้ามีทางแบบนี้อีกก็สนุกกันอีก :D นะครับ พี่ตามนะ ไม่เล่นเลยนะพี่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กันยายน 2008
  7. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เห้อ.......ตากล้องที่ปั้มนี้ไม่ได้เรื่องเลยเนอ.......งานนี้ยกความชอบให้เจ้าตูนไปเลย.......พร้อมเบรคงาม ๆ แล้วก็ถาพสวย ๆ จากควันหลงวันที่ 6 ด้วยคับ...........โอ้กาสหน้าเอาให้ได้อย่างงี้อีกแล้วกัน.......อิอิ

8. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    แหม๋ๆ พี่กิ๊ฟ ก็ นะ ตา กล้อง อะ พี่ กิ๊ฟ เอง ไม่ ใช้ หร๋อ หิ้ว กล้อง ไป ถ่าย เลย นะ ครับ :D

ยก ความ ดี ความ ชอบ ให้ พี่ ๆ ดี กว่า ครับ เพราะ ว่า ถ้า ไม่ ได้ พี่ ๆ แล้ว ถ้า ไม่ มา กัน มัน จะ ได้ ขนาด นี้ หร๋อ ครับ 555+ :D

ปล. พี่กิ๊ฟ ที่ ร้าน 69 เก็บ ไว้ เป็น ฟาม ลับ 555+

9. mommamz

964
    4
    0
    ขาวิ่งไปก็เจอแดงมันทุกแยกเลยอ่ะ เลยไปเรื่อยๆ ละกัน อิอิ :D

10. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เฮ้อออ....:cry:

11. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เอก พี่เข้าใจ คนหัวอกเดียวกัน

12. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ของท่านพี่ไม่ร้ายกว่าหรอ........ไม่ได้ขับเองด้วยซ้ำไป........มาเห็นอีกทีตอนยับแล้ว:D:D:D

13. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    รอก่อนนะ

ยังมะว่างเลย

14. vynnz

727
    4
    0
    น้องตูน เอารถไปใส่เบรคของไรมาหรอคับ สวยจังเลย อิอิ

15. tOon`

2,324
    43
    48
    เบรค อะ ไร กัน พี่ รถ ตูน เบรค เดิม ครับ

16. vynnz

727
    4
    0
    ตูนอย่ามาขี้โม้ เบรคเดิมๆมันสีดำๆมีครีบๆอ่ะ พี่จำได้

17. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    มีนอกรอบ กันตลอดครับ แก๊งค์นี้

18. mommamz

964
    4
    0

ปกติพี่นอกรอบที่ไหนเหรอครับ อิอิ :D

19. tOon`

2,324
    43
    48
    นอก รอบ อะ ไร กัน ครับ พี่ แหม๋ๆ ...... ก็ พี่ ไม่ พา ผม ไป อะ พี่ ป๊อป

20. whitebear

1,191
    11
    0
    เดี๋ยวงานเข้าอีกอะพี่ป็อปอะ

5 5 5

รูปรอหน่อยนะคับ

ยุ่งจังช่วงนี้

21. whitebear

1,191
    11
    0
    มาแย้ว มาแย้ว

เหมือนจะถ่ายไปเยอะเลย

แต่มีแค่เนี้ย

งานนี้ถ่ายแต่คนนะ

รถมะมี

แบบว่าฝนตกด้วยอะ

22. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เเหล่มเลย

ออกจะเบลอๆไปนิดๆ...อิอิ

ขอบคุณครับ

23. tOon`

2,324
    43
    48
    :rolleyes: พี่ โอ ตูน อ้วน ชิป หาย เลย ครับ พี่

โหๆ ตาม ที่ พี่ โอ พูด จิงๆ ยัง งี้ สง สัย ต้อง Fit หน่อย แหละ หลัง สอบ :D ไม่ ได้ๆ

24. whitebear

1,191
    11
    0
    ผอมลง 1 โล แรงม้าเพิ่ม 1 ตัว

อิ อิ อิ

25. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ทำไมรูปตรูเบลอทุกรูปเลย...สงสัยเจ้าโอมันเกลียดขี้หน้า

26. tOon`

2,324
    43
    48
    งั้น 10 โล

27. art_project

603
    13
    0

สำหรับตูน กิน 1 แก้ว ม้าเพิ่มสามตัว :D:D:D:D

28. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0

นั่นสิ รูปคนอื่น ก็ชัดดี แต่ไหงรูปพี่ยุทธ เบลอ ตลอดเลยล่ะ
    ตอนถ่าย พี่ยุทธ ยุกยิกๆ ตลอด อ่ะเด่ะ กล้องมันเลยจับภาพได้หยั่งนั้น

29. whitebear

1,191
    11
    0
    ดันหน้าตาดีก่าเจ้าของกล้องอะมั๊ง

เลยถ่ายมะค่อยจะติด

5 5 5

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้