ว้ากกกก!!! ว้ากกกกก!!!!! ว้ากกกกกกกกกก!! เหอๆ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Project_L, 22 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    .....

อิอิ
    รายละเอียด รอ ฟัง วันมิทติ้งนะครับ
    ว้ากกกกก

มิทติ้งแล้วๆๆ
    เป็นแมก คลิกไอ ครับ
    ซื่อมา 2700 ยางIRC หน้า 80/90 14" หลัง 90/90 14" (มั่ง)
    -.- อิอิ

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    สเปกยางแอร์เบรคเลยช้าง อาจจะเป็นล้อแอร์เบรคด้วยมั้งนะโชคดีจัง ของดีราคาถูก

3. Project_L

873
    8
    0
    คลิก ไอ ใช้ แมค ของแอร มั่ง ครับเพราะ เคยมีคนพูดอยู่ อ่ะครับ ใส่ 120/90 น่าจะได้ นะ อิอิ

4. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    คลิกไอ ไม่ใช่แอร์ ครับ เล็กกว่า

5. แจ่มคับ แหมๆ กำลังเก็บตังอยู่เหมือนกัน แต่กะว่า เอา Click i ใหม่ เลย ใช้ ควบ เลย 2 คัน อิอิออิ

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ออกมาโชว์เต็มๆซะที

7. teekung40

teekung40 New Member Member

11
    0
    0
    ช้างซื้อต่อพี่ อั้ม ขุนพลกรองทิพย์ มาหรอ เห็น อั้มขายอยุ่ หึหึ

8. Project_L

873
    8
    0
    vอ่ะถูก ต้อง ครับ แต่ พี่ เขา จะ ขอ ซื่อ คืน แต่ แม่ ผม ไม่ยอม งิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้