เคฟร่า คอนโซนกลาง

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย mymothersexy, 3 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    อยากถามว่า พี่ ๆ ๆ หุ้มเคฟล่า คอนโซนกลาง

กับ ช่องใส่ วิทยุ

กันที่ไหนบ้างครับ

ราคาเท่าร่ายครับ

2. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    รอผู้ เคยทำ ดื๊บ ๆ

3. mymothersexy

129
    7
    0
    มีไหมน้าผู้ รู้ รอ อยู่คราบบ

4. ZaTui

ZaTui New Member Member

11
    0
    0
    up ให้อยู่รู้เหมือนกันครับ:p

5. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ผมว่าไม่ต้องอั๊บก็ได้ครับ คนที่เขายังไม่อ่านกระทู้นี้ มันก็อยูบนเสมอครับ

6. mymothersexy

129
    7
    0
    เลิกอยากรู้ไปละครับ

คนตอบเยอะเกิน

สงสัยไม่มีใครทำ

ไม่ก็อยากเก็บเป็นความลับซะละมั้ง

เหอะ ๆ

7. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    เมื่อก่อนมีให้เบิกศูนย์

อะ ตอบให้แล้วนะ

8. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    มาตอบละ อย่าเพิ่งน้อยใจ เพิ่งเปิดมาเห็น รถพี่ทำมานานแล้ว แต่ตอนนั้นฝากเพื่อนไปทำให้ ไม่รู้เหมือนกันว่ามันไปทำมาจากไหน เห็นว่าในเวปมีรับทำนะครับ

9. kobon

kobon New Member Member

86
    3
    0
    เคยเห็นในหนังสือรถ มีร้านแถวๆติวานนท์ เลยปากเกร็ดไปหน่อยครับ

ลองหาดูตามหนังสือแต่งรถสิครับ น่าจะมีครับ

10. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    ตัวเครื่อง 2.0 ก็เป็นเคฟล่านะ เบิกใหม่ที่ศูนย์ก็น่าจะได้ ส่วนราคา อันนี้ไม่รู้เหมือนกันครับบบ

11. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    ของที่ศูนย์เคยซื้อมาที่ปิดเฉพาะกรอบวิทยุ 1500 น่ะต่อมาจะไปซื้ออีกไม่มีของแล้ว แต่มีร้านรับทำน่ะเพื่อนผมทำที่อารคารศรีวรจักรน่ะ3วันได้สวยกว่าของศูนย์อีกแต่แพงเอาเรื่องเหมือนกัน ลองดูร้านแถวแยกสวนหลวงแถวปทุมซิมาจากปากเกร็ดก็เลยไปทางสะพานนวลฉวีขึ้นไปทางตลาดพูนทรัพย์น่ะสังเกตุซ้ายมือจะเป็นปั๊ม ปตท น่ะซอยทางเข้าจะอยู่ตรงข้ามกันน่ะ ปั๊ม ปตท ที่ว่าน่ะเลยแยกสวนหลวงที่เลี้ยวซ้ายไปสะพานนวลฉวีน่ะตรงไปประมาณไม่เท่าไรหรอก

12. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    สองรูปข้างบนเห็น Kevlar ชัดมากๆ

13. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ตามน้ำ งง:rolleyes:

14. Chang_ES

Chang_ES New Member Member

117
    18
    0
    เบิก 0 ถ้าเป็นลายเคฟล่า ช่องแอร์ 2 อัน + มือจับ 4 อัน ประมาณ 2,500 มั้งคับซื้อนานแล้ว
    เวลาสั่งต้องดู และบอก จนท. ดีๆ นะคับ เพราะรหัสเดียวกัน จะมี 3 แบบ เดี๋ยว สั่ง ผิด
    PS. คอนโซนกลาง กับ ช่องใส่ วิทยุ ไม่รู้ราคาคับ แถมมากับรถ !!! ศูนย์น่าจะมีให้สั่งนะคับ

15. สกาย

สกาย New Member Member

11
    0
    0
    ไปทำที่อาคารวรจักรเซ็นเตอร์ชั้นหนึ่งตรงประตูด้านข้างครับอย่างสวยครับไปไม่ถูกโทรมาครับ0816664048

16. au_ES

au_ES New Member Member

154
    18
    0
    ที่ทำอ่ะมีครับ แต่เค้ารับทำ ต้องรวมกัน ห้าคันขึ้นไป ของต้องถอดไปให้เค้าเองครับ

เบอร์โทรขอได้จากพี่เต้ es94 ได้เลยครับ งานที่นี่เนียนใช้ได้ครับ จิงมั้ยGet:D

17. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    แน่นอนแคร๊บบบบบบบบบ ยังอยากเอาอย่างอื่นไปทำอีกเลย แต่หาเบอร์ไม่ได้เนี่ย เดี๋ยวต้องโทรไปเอาเบอร์จากพี่เต้ เนอะ อิอิ:D:D:D

18. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    ขอโทษด้วยน่ะครับที่รูปไม่ชัด แก้ไขให้แล้วครับที่เห็นน่ะเป็นของศูนย์น่ะครับ

19. boy_rx_7887

742
    86
    0
    มองผ่านๆเหมือนตัว RS เลยสวยดี :D

20. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    อยากเห็นของ RS ต้องเข้าไปดูที่สะพานใหม่ครับพี่
    ทั้งเทา ทั้งเหลือง..............พี่ไม่จัดหน่อยหรอครับ
    จะได้เป็นช้อนที่หล่อที่สุดในเมืองไทย อิอิ

21. boy_rx_7887

742
    86
    0
    ขอเป็นลองจากกล้วยหอมดีกว่า :D

22. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ผมมีเป็นของ ญี่ปุ่นครับ ตรงที่ปรับ แอร์ ก็เป็นของ ญี่ปุ่น ตอนนี้ใส่รถอยู่ แต่กะละจะขายรถ ไม่แน่อาจจะถอดออก แต่ไม่รู้เค้า ซื้อ ขายกันเท่าไร

23. idatanet

idatanet New Member Member

58
    3
    0
    เคยดูๆ อยู่ ของ คามิชอป ของ ตาวัช ที่เวบ FD งานก็เนียนดีนะครับ
    เคยถามราคาเมื่อปีที่แล้ว ผ้าแท้ลายสอง ทำตรงชุดคอนโซลกลางทั้งหมด + กรอบวิทยุ
    และก็กรอบที่เปิดปิดกระจก 4 ประตู ตีราคารวมแล้ว ประมาณ 6000 นะครับ ถ้าจำไม่ผิด

http://www.weloveshopping.com/template/a39/shop.php?shopid=15911

ลองดูครับ ผมว่า จะไปทำที่นี่เหมือนกันครับ
    แต่สงสัยจัง กับไอ้ชิ้น ที่ชิดคอนโซลสุด ของ 03 - 04 สงสัยมันจะแกะไม่ได้หรือป่าว เห็นรถที่ไปทำ ไม่เห็นใครทำชิ้นนั้นเลย
    ส่วนของศูนย์ เคยเทียบ แล้ว ผมว่า งานต่างกับ ผ้าแท้ เยอะเลยครับ .. (มันน่าจะฟิล์ม ด้วยนะ ไม่ใช่ผ้าแท้)

24. mymothersexy

129
    7
    0
    กราบขอบพระคุน พี่ๆ ทุกคนมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้