ซีรี่ย์ภาพงาน hankook gymkhana ม้วน 2

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Ton@CityMania, 21 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    menu....

ไทย / English

ปล. ถ้า english แปลเอาเอง ฮ่าๆๆ

มาดูกันต่อคับ พอดีถ่ายมาเยอะพอสมควร นานๆจะมีโอกาสได้ไปถ่ายตอนกลางวัน

คันนี้โหดมากเครื่องอิม

ไม่รู้เป็นอะไร ผมชอบถ่ายแนวบรรยากาศ ถ่ายเน้นๆไม่ค่อยชอบ

เฮียคนนี้ ภาคมันส์มาก

รูปนี้ไม่น่าเชื่อ เพื่อนผมมันถ่ายให้ ทั้งๆที่มันถ่ายไม่เป็น แต่มุมมองไม่ธรรมดา สามารถมองกระเทยให้เป็นผู้หญิงได้ ไม่ธรรมดาจริงๆ

หมวกกันน๊อค สีแนวโครเมียม ติดต่อ helmet modify ได้คับ ( เก็บค่าคอมดีมั๊ยเนี่ย )

อันนี้ผมก็ไม่ได้ถ่าย เพื่อนผมมันเอากล้องไปยิงช่วงนึง สงสัยมันชอบคนนี้มั๊ง ฮ่าๆๆ

บริเวณจุดออกตัว

ต้องขอขอบคุณพี่คนที่คอยดูตอนออกตัวด้วยคับ ใจมาก ยืนแตดดาก เอ๊ย ตากแดดตลอดเลย

วอหนึ่งเรียกวอสอง ( อยากรู้ว่าใครแม่งคิด) มันเป็นรหัสนี่ ฮ่าๆๆๆ วอสองคือตอบรับ มันจะยังไง

ไม่น่าเชื่อคับพี่น้อง nikon d80 แม่งถ่ายทะลุรถได้สองคัน ผมทำได้ ฮ่าๆๆ โหมดนี้ต้อง hack เอานะคับ อิอิ

คันนี้ก็สวยคับ

ภาพของคำว่า meeting คือประมาณนี้ นั่งคุยกัน ใกล้ๆรถ ไม่ใช่ในร้านอาหาร

สีแดงๆ

สีเหลืองๆ

2. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ทีม velocity มากันเยอะนะ เท่าที่เห็น

ผู้คนแถวนั้น ให้ความสนใจพอควรคับตั้งแต่ริมคลอง

ปีนรั้วโรงงานตรงข้าม

ทางเดินยังโค้งนับประสาอะไรกับรถซิ่งที่ต้องเลี้ยว เกี่ยวกันมั๊ยหึ

รถโบราณ กลับมาฮิตมาก

วุ่นๆที่จุดสตาร์ท

พี่ปอม ,มือโปร gymkhana ใครไม่รู้จัก ก็.... ปกติ ฮ่าๆๆ

หมวกส้ม มีใครไม่รู้จักมั๊ยคับ ( เค้าคือใคร ) ฮ่าๆๆๆ ล้อเล่นคับ มือโปรเหมือนกัน

เมื่อก่อน ก่อนผมออก city type-z ช่วงปีนั้น พ่อก็เชียร์ sunny แต่ผมกลัวว่าจะแต่งยาก แล้ว sunny thailand ก็ทำให้ผมเห็นว่า สวยทุกคัน

รถน้อง ออม ชื่อออมป่าวหว่า ลืมแระ ความจำสั้น

เด็กสองคนนี้ คิดเล่นๆนะ คนซ้ายโตขึ้นมาเป็นกระเทย แต่แข่งดริ๊ฟท์ ดูมือขวา ท้าวคาง มือซ้ายดึงเบรคมือ คนขวา ผมว่าเค้าไม่ได้เป็นนักแข่งรถ แต่เค้าเป็นสปอนเซอร์ ดูดิ มีรองเท้า นั่งกุมมือ

เจ้าตัวนี้ ในสนามมีศัพท์เฉพาะ เรียก " ขับสี่ " ซะงั้น แถวบ้านผมมีขับสามด้วย เป๋ไปข้าง หรือว่าต้องเรียก ตุ๊กๆอ่าเพ่

ผมชอบพี่คันนี้นะ ผมว่า รถแกดิบมาก ไม่เชื่อลองไปดูในห้องโดยสารแกได้ สุดๆอ่า แบบว่าแข่งแบบไม่ต้องเสียดายรถเลย สุดประเทศ

ไม่มีใครนั่งใต้ต้นไม้ซ้ายมือบ้างหรอ มันคงน้อยใจแย่

รอดูต่อม้วน 3 คับ/ to be continue disc 3

3. 5L-GTE

5L-GTE New Member Member

46
    3
    0
    ภาพสวยมากๆเลยคับ

ขอบคุณที่ถ่ายรูปสวยๆและรถ 200sx ของทีม velocity ด้วยนะคับ

4. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    สวยทุกรูปครับ

5. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    สวยทุกรูปครับ

6. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    รูปสวยระดับประเทศจริงๆ เยี่ยมครับ

"รถน้อง ออม ชื่อออมป่าวหว่า ลืมแระ ความจำสั้น "

นั่นรถตา "นัน" นะค๊าบบ

7. assi

assi Member VIP

212
    3
    18
    ภายสวยมากครับ

8. Palmmy_cm

Palmmy_cm New Member Member

122
    4
    0
    รูปสวยมากเลยค้าบ

9. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ขอบคุนรูปสวยๆคับ

ชอบแบบแอบถ่ายจิงๆได้ฟีลดีคับ

10. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    อ่านบรรยายแร้วเพลินมากเลยต้น

11. สวยทุกรูปเลย

12. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
    ถ่ายภาพได้โคตรสวยเลยครับ

13. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    รูปสวยสุดประเทศเลยพี่ ฮิฮิ

14. ice_spoon

ice_spoon New Member Member

40
    2
    0
    แหล่มเลยพี่ต้น

15. BT

BT New Member Member

104
    3
    0
    ดูแล้วเพลินดีจัง รูปสวยมากครับ

16. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    รูปสวยมากๆ ชอบมากครับ

17. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    New Vios รถเจ้านันคร้าบ
    รูปสวยจิงๆ

18. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    แหล่มเลยคับ

19. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    รูปสวย ม๊ากมากครับ

20. Ton@CityMania

1,341
    180
    0

ขอบคุณคับ จำสลับไปสลับมา อิอิ :D

21. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ขับดีด้วยนะครับนั่น
    ของพี่อ่ะ หลงไลน์ รอบแรกให้จานปอมมานั่ง รอบสองวิ่งไปขำไปกะเจ้านัน ฮาขี้แตกขี้แตนเรยอ่ะ:D

22. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    สวยสุดใจจิงๆ คุนพี่

Ton@CityMania ถูกใจสิ่งนี้
  23. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    ใช้กล้องอะไรอะ

24. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ถ่ายภาพกสวยบรรยาก็ มัน เก่งจริงๆครับคนนี้

25. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    nikon d80 + lens kit 18-70 :D คับ

26. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ถ่ายภาพกสวยบรรยาก็ มัน เก่งจริงๆครับคนนี้

27. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    สวยอีกแล้วครับ

28. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ชอบคำบรรยายของภาพครับ ภาพน่ะสวยทุกครั้งที่ได้ชมอยู่แล้ว

29. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ชอบคำบรรยายของภาพครับ ภาพน่ะสวยทุกครั้งที่ได้ชมอยู่แล้ว

30. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    สวยอีกแล้วครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้