่ำJaZZ 100,000 K.M. ต้องทำไรบ้างครับ idsi

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย Original Performanc, 6 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Original Performanc

Original Performanc New Member Member

10
    0
    0
    ่ำJaZZ 100,000 K.M. ต้องทำไรบ้างครับ idsi
    ศูนย์บริการเขาจะเปลี่ยนอ่ะไรบ้างครับ นอกจากน้ำมันเครื่อง แล้วมันใช้ โซ่หรือสายพานครับ timing ครับ วิ่งมาแสนแล้วไม่รู้ต้องเปลี่ยนไรบ้างนอกจากน้ำมันเครื่อง กรองอากาศ กรองน้ำมันเครื่อง กรองเบนซิน

2. oil_66

oil_66 New Member Member

177
    0
    0
    ที่ผมเปลี่ยนมาก็มี สายพานแอร์ กับ หัวเทียน ของผมเป็น vtec สายพาน 400 หัวเทียน 550

3. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    ควรเปลี่ยนครับ ของเหลวทั้งหมด แล้วก้อสายพานทั้งหมด หัวเทียน แค่เนี่ยคับ

4. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ใช้โซ่ครับ Timming

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้