อยากใส่ดิสหลัง r11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย นวมินทร์74, 13 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    สอบถามราคาค่าติดตั้งดิสเบรคหลัง r11 ประมาณเท่าไรครับ
    ใครมีอู่จะแนะนำบ้างอยากได้แถวสุขา1 ขอบคุณครับ

2. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ลองถามน้องตูนดูครับ

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เอา อีก และ พี โตน :rolleyes:

อาย เขา พี่

:rolleyes:

4. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    อยากได้แบบในรุปบ้างจัง ดิสหลัง r32ใช่ไหมครับแล้วค่าแปลงแพงหรือเปล่าครับ ของผมเป็นแพ b14 แต่ยังหาที่ใส่ไม่ได้เลยครับ แล้วงานต่อไปคือใส่ดิสหน้า r32 ขอถามหาที่แปลงและราคาล่วงหน้าเลยแล้วกัน ขอบคุณครับ

5. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    อยากใส่มั่งกระทู้นี้โดนใจ อยากทำมานาแล้ว แต่ไม่มีความรู้เลย ทำกันยังไง ใส่ของไรได้มั่ง แล้วราคาราวๆเท่าไหร่ ร้านไหนดี ขอความรู้นิดนึงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้