อยากใส่ TE 37สีทองถ่ามผู้รู้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย FitD, 20 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FitD

FitD New Member Member

9
    0
    0
    :sad: อยากใสล้อ Volk TE37 สีทองครับควรจะใส่ขนาดไหนดีครับใช้งานทั่วไปของแท้หรือก้อปดีครับต้อง 15 หรือ 16 นิ้วดีครับ และขนาดของยางต้องเท่าไหร ช่วยแนะนำหน่อยนะครับถ้ามีรูปให้ด้วยจะขอบคุณมากๆครับและควรจะซื้อที่ไหนดีขอบคุรทุกๆท่านครับ:sad:

2. Honda Wave Vtec

Honda Wave Vtec New Member Member

7
    0
    0
    นานๆจะมี jass อยากใส่ volk te 37
    :D:D:D

รถผมใส่ ขอบ16 offset 42 ยาง 205/45/16
    เป็นล้อที่น้ำหนักเบาและแข็งแรงดีครับ
    :car:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 ตุลาคม 2008
  3. ooproject

ooproject New Member Member

31
    2
    0
    :D:D:D ใส่อยู่เหมือนกัน สี Diamond Black ขอบ 7 X 15 off +43

ยาง 195/55/15 ส่วนตัวชอบครับ นน.เบามาก แล้วก้อใส่ออกมาดูลงตัว แล้วก้อล้างล้อง่ายกว่า CE28N ครับ

4. FitD

9
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ รูปล้อ TE 37 ที่ใส่รถสวยมากๆครับ แบบนี้เลยที่ผมอยากได้

5. FitD

9
    0
    0
    ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้